PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องเกม Operation Flashpoint : Red River หน่อยจ้า

biobobzaa
20th October 2011, 07:01
ตามหัวข้อเลยจ้า อยากรู้ว่าเกม Operation Flashpoint : Red River มีบอทให้เล่นคนเดียวได้แบบ Battlefield 2 หรือเปล่า อยากหาเกมที่แนวเดียวกับ Battlefield 2 ประมาณว่าเล่นคนเดียว(ยิงกับบอท)ได้ ที่เล่นอยู่คือเกม Battlefield 2 AIX 2.0 ยิงกับบอท เล่นแลนกันได้ ใครเคยเล่นเกม Operation Flashpoint : Red River มาบอกทีนะว่าเกมมันเป็นอย่างไร(เหมือน BF2 เปล่า) ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

evilman003
20th October 2011, 07:10
ตามหัวข้อเลยจ้า อยากรู้ว่าเกม Operation Flashpoint : Red River มีบอทให้เล่นคนเดียวได้แบบ Battlefield 2 หรือเปล่า อยากหาเกมที่แนวเดียวกับ Battlefield 2 ประมาณว่าเล่นคนเดียว(ยิงกับบอท)ได้ ที่เล่นอยู่คือเกม Battlefield 2 AIX 2.0 ยิงกับบอท เล่นแลนกันได้ ใครเคยเล่นเกม Operation Flashpoint : Red River มาบอกทีนะว่าเกมมันเป็นอย่างไร(เหมือน BF2 เปล่า) ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

เล่นเป็น ภาระกิจ เล่นยากด้วย

bankdaysun
20th October 2011, 08:12
เล่นยากครับแต่หนุกดียิงตรงไหนเดี้ยงตรงนั้นต้องรีบรักษา

AUTcher
20th October 2011, 08:15
ตามหัวข้อเลยจ้า อยากรู้ว่าเกม Operation Flashpoint : Red River มีบอทให้เล่นคนเดียวได้แบบ Battlefield 2 หรือเปล่า อยากหาเกมที่แนวเดียวกับ Battlefield 2 ประมาณว่าเล่นคนเดียว(ยิงกับบอท)ได้ ที่เล่นอยู่คือเกม Battlefield 2 AIX 2.0 ยิงกับบอท เล่นแลนกันได้ ใครเคยเล่นเกม Operation Flashpoint : Red River มาบอกทีนะว่าเกมมันเป็นอย่างไร(เหมือน BF2 เปล่า) ขอบคุณล่วงหน้าจ้า เกม ๆ นี้จะเล่นเป็นภาระกิจครับ เพราะตัวเกมค่อนข้างวางเเผนมาก ๆ เเละโดนยิงตายง่าย ๆ หากเล่นยิงกับบอทเเล้ว ไม่มีภารกิจให้ทำ ความสนุกจะลดลงฮวบทีเดียว เพราะมันไม่มีเป้าหมายในการเล่น (ลองคิดดูนะครับ) :yes เพราะตัวเกมนั้นไม่เหมือน COD หรือ BF3 หากอยากมันสืก็ต้องเล่นมัลติ (เเผ่นเเท้) ผมเห็นเพื่อนเล่นก็สุนกดีครับ

HOLOGRAM
20th October 2011, 08:55
เกมมันตายง่ายขนาดนั้นเลยรึ พอๆกับ Rainbow Six Vegas ปล่าว

RES_PAUL
20th October 2011, 09:30
ง่ายชนิดที่ว่าโดนไปนิดๆเลือดจะออกจนตายครัต้องรีบห้ามเลือดบู๊ไม่ได้เลยขนาด easy น่ะเล่นคือวางแผนสั่งการลูกน้องวางตำแหน่งคุ้มกัน
แต่ใน MP ผมเห็นมันเล่นกันอย่างกับ COD วิ่งใส่กันเลย XD