PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครื่องผมถ้าปรับ Low หมด สามารถเล่น Dead Rising 2 ได้หรือไม่

Airockerlast
14th July 2011, 21:54
คอมผมถ้าปรับ Low หมดจะลื่นไหมครับ Ram 2G การ์ดจอ 512MB ATI Mobility Radeon HD4570 CPU II Dual-Core 2.19Ghz
เคยโหลดมาครั้งนึงเข้าไปเล่น ไม่ได้ปรับค่าอะไร เข้าไปเสร็จสักพักไฟก็ตก พอเปิดเครืองน้องก็ดันไปลบทิ้งซะ
เลยอยากถามว่าถ้าปรับ ต่ำให้ ต่ำช้าไปเลย- - จะเล่นได้มั้ยครับ

I2mi
14th July 2011, 22:58
ก็ได้นะ แต่เล่น LOW นะ เพราะมันเป็นเกม open World รายละเอียดมันสูงอยู่ แต่เล่น medium ก็น่าจะพอทนนะ

Airockerlast
14th July 2011, 23:08
Low นี่ลื่นเลยไหมครับ วันนี้ได้เกมส์ ไบโอนิก คอมมานโด้ มา เดี๋ยวจะนอนละ โหลด วันเต็ดทิ้งไว้แล้วกัน
พรุ่งนี้จะลองโหลด เด๊ทไรซิ่งมานะครับ จะปรับ Low ให้ผมเลย อยากเล่นแบบลื่นๆ ผมจะได้ซัดซอมบี้แบบเต็มเหนี่ยว
ชอบมากๆ เกมส์ เด๊ทไรซิ่ง เพราะมันมี ซอมบี้โอเพนเิวอ แถมมีความฮาด้วย ตัวเอกขี่จักรยานเด็ก ไส่ชุดกระเทยมั่งละ
ชอบจริงๆ ไม่น่ากลัวเวอร์ไป เหมือน Fear = =เคยโหลดมาเล่น นั่งเห้ย ๆ อะไรนั่นนะ ทั้งเกมส์เลย

I2mi
16th July 2011, 02:13
แต่ต้องปรับภาพให้มันไม่ต้องมองระยะไกลมากให้ปรับมองระยะใกล้พอ แค่นี้ก็ลื่นหัวแตกแล้ว ถ้าเป็นเกมส์ Fear 3 มันจะออกแนวหน้าเบื่อนะ เล่นเกมส์แนว เด๊ทไรซิ่ง ก็ดีนะ เก็บเวลผสมของ ฮาดี

pkill1994
16th July 2011, 20:41
แต่ต้องปรับภาพให้มันไม่ต้องมองระยะไกลมากให้ปรับมองระยะใกล้พอ แค่นี้ก็ลื่นหัวแตกแล้ว ถ้าเป็นเกมส์ Fear 3 มันจะออกแนวหน้าเบื่อนะ เล่นเกมส์แนว เด๊ทไรซิ่ง ก็ดีนะ เก็บเวลผสมของ ฮาดี

มันไม่ใช่ Open World โดยสมบูรณ์นะครับ มัน กึ่งๆ มันมีเวลาเป็นตัวกำหนดด้วย

แล้วอีกอย่าง ภารกิจไหนพลาดไปแล้วก็คือจบ !!!

แต่ปัญหานี้จะหมดไปเมื่อคุณใช้ "Trainer"

ยังไงๆก็เล่นให้สนุกแล้วกันนะครับ