PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาผมเยอะช่วยหน่อยครับ

Gunn
14th July 2011, 22:24
คือผมก็จะโหลด Video จาก Youtube ผมก็ใช่เว็บ www.Keepvid.com แล้วเว็บก็บอกผมว่าผมยังไม่ได้ลง Java ผมก็เลยลง พอเสร็จ ผมก็กด ที่ไอค่อน Java ตรง แถบๆวินโดว์อะครับ -.- (แถบที่มีstart) ผมdouble click มันก็ขึ้น About Java มา ปัญหามันอยู่ที่ ตรงอ About Java เนี่ยมันมัวมากแต่ตรงขอบไม่มัวขอบของ minimize exit มันก็ธรรมดาชัดแจ๋ว คืออธิบายไม่ถูก ขอวิธีลงรูปหน่อยครับ

ปัญหา No.ทู คือเวลาผมเล่นเกม FPS พวก Crisis 2 mw 2 bf 2 พวกนี้มันจะค้างซํกแปปนึงแล้วก็เล่นได้ใหม่พอผมออกจากเกม มันก็มี บอกว่า AMD has stopped working but has recovered อะไรซักอย่างมันคืออะไรกันแน่ครับ
spec com ผม core i5 Ati radoen HD 5670 Series Ram 4.00 gb
2.67GHz (4CPUs), 2.7GHz Directx 11 win 7 home premium 64-bit(แนะนำให้หน่อยครับว่าultimateสำหรับเล่นเกมดีมั้ยหรือรุ่นอะไรก็ได้ครับ)

montreepot
15th July 2011, 00:28
ลองโหลด ไดร์เวอร์กาดจอมาใหม่ซิครับ

ลบอันเก่าแล้วลงใหม่ดู

Gunn
17th July 2011, 19:39
ผมทำหลายรอบแล้วครับ ล้างเครื่องไป 2 รอบแล้วครับ เครื่องผมคอมประกอบ

zeroblack
19th July 2011, 10:45
ปันหา โหลดวิดีโอจากยูทูบ นั้น สำหรับผม ผมใช้ youtubedownloader ครับ http://www.youtubedownloader.org/
ส่วนปันหาที่2 รอผู้รู้มาตอบละกัน ^_^