PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอทราบชื่อเกมที่ผมจะบอกต่อไปนี้หน่อยครับผมจำไม่ได้ TT

TimTim
20th October 2011, 19:12
คือมันเป็นเกมแนว วางแผนหุ่นยนต์อะครับ ที่เวลาเดินมันจะมีช่องในการเดิน
แล้วเวลาต่อสู้พอเดินไปเจอกันกดต่อสู้มันจะเป็นภาพคล้ายๆ MV อะครับสู้กัน
หุ่นยนต์น่ะครับ มียานแม่ด้วย...

จำได้ด่านเดียวตอนเล่น PS2 จะมีสู้อยู่ด่านที่ยิงกันให้อย่าตายต้องทำให้เลือดอีกฝ่ายเหลือ 1 ถึงจะชนะ....

ใครพอเคยเล่นหรือจำได้แนวนี้บอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ.. :victory