PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่า กระทู้ที่ตั้งข้อสงสัยถึงตัว Mod kentum ทำไมโดนลบ?

montreepot
20th October 2011, 22:33
ผมก็ไม่ได้มีเรื่องผิดใจอะไรกับใครทั้งนั้นครับ

ผมคนนึงที่อยากให้เขามาชี้แจ้ง ในกระทู้

แต่อยู่ดีๆก็หายไปทั้งกระทู้เลย ..........

คือ น่าจะออกมาพูดให้เหตุผลที่คนในกระทู้ถามนะครับ ไม่ใช่หายไปแบบนี้

พี่ Joker เขายังออกมา ชี้แจ้งเลย กรณีที่บอร์ด พันทิป อ่ะครับ

ช่วยบอกจุดประสงค์ ของการลบ กระทู้นี้ และ ก็ท่าน Kentum ช่วยไปชี้แจงให้คนหลายๆคน เข้าใจด้วยครับ(ไม่อยากให้ผิดใจกันน่ะ)

ป.ล.ถ้าผมโดนแบนไปอีก ผมก็เข้าใจเลยละครับ ว่าอะไรเกิดขึ้นกับบอร์ดนี้ ผมก็เฉยๆนะครับ แต่เห็นเขาตั้งมาก็เลยอยากรู้

ช่วยชี้แจงด้วยครับ.......

rokeman
20th October 2011, 22:35
ใช่ๆกำลังจะโพสเลย อยู่ดีๆหาย :rofl

duchyzaza
20th October 2011, 22:37
เหอะๆ คุณจะตั้งมาทำไมเนี่ย ? ตอนนี้ Mod Kentum กำลังเคลียร์กันอยู่มั้ง เรื่องปัญหา อะไรต่างๆ

ชื่อ ''น้ำตาล'' เเล้วนะ คุณ - -

ดันกระทู้ดีๆตกหมด

hackedsugus
20th October 2011, 22:37
พอเหอะครับ เดี๋ยวเรื่องก็ไม่จบหรอก จะตั้งขึ้นมาทำไม เฮ้ออออออ

scapegoat_7
20th October 2011, 22:38
เเย่จัง thank ผมกดไม่ได้เเล้ว
ไม่ต้องกลัวผมปั้มเนียนหรอก เดี๋ยวหลัง เที่ยงคืนผมก็ลบมู้ตัวเองเหลือ 277 ทุกครั้งแหละ

Tundevil
20th October 2011, 22:39
รอการแถลง ถ้าไม่มาเราก็จะคงอยู่

Axlrose
20th October 2011, 22:39
แค่พูดด้วยเหตุผล ก็จบครับ นี่เริ่มจะใช้อำนาจ พิจารณาตัวเองด้วยนะครับ

joker
20th October 2011, 22:41
รู้สึกว่าสมาชิกเวปไซท์นี้จะทำอะไรก็ได้ซินะครับ กระทู้ที่มีลักษณะสร้างความแตกแยกของสังคมภายในเวปไซท์ ปกติต้องถูกลบออกจากระบบอยู่แล้ว ไหนๆพี่มาชี้แจงให้แล้วก็ขอบอกให้อีกอย่างหนึงว่า ผู้ดูแลบอร์ดที่มีความสามารถลบ-ย้ายหรืิอทำอะไรกับกระทู้ที่โพสต์ได้นั้น จะต้องเป็นผู้ดูแลประจำบอร์ด (ชื่อสีแดง) หรือ Moderator ที่มีชื่อสีฟ้าเข้มเท่านั้น สมาชิกที่มีชื่อสีเขียวหรือสีน้ำตาลไม่ได้มีสิทธิพิเศษอะไร และไม่มีอำนาจในการลบ-ย้ายกระทู้

ความจริงไม่เห็นจำเป็นต้องมาชี้แจงอะไรแบบนี้ หากสมาชิกมีปัญหากันเอง แนะนำให้ไปเคลียร์กันที่อื่น กระทู้ที่มีลักษณะสร้างความแตกแยกในสังคมแบบนี้ เวปไซท์แห่งนี้ไม่ต้องการครับ

ด้วยความเคารพและขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ

GIGKOK
21st October 2011, 00:53
ไม่เห็นต้องอธิบายอะไรยากเลยครับ ถ้าอ่านกฎของบอร์ดดีดี :o