PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะซื้อสินค้าจากร้าน jokergame ครับ

seedcom7
21st October 2011, 00:08
จะซื้อสินค้าจากร้าน jokergame ครับ
ไม่ทราบว่ายังรับชำระเงินผ่าน paypal อยู่ไหมครับพอดีผมมีเงินอยู่ครับเคยฝากเข้าไปเยอะเหมือนกันเพราะชอบซื้อสินค้าจาก ebay,play-asia ตอนนี้ไม่อยากถอนออก
พอดีเห็นร้าน jokergame รับ paypal เลยอยากได้ xbox 360 slim 250 เล็นก็อปได้
เลยขอสอบถามว่ายังรับอยู่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ถ้ายังรับอยู่ช่วยคำนวน ราคา+ค่าส่งให้ด้วยครับ และรับเป็นเงิน US หรือ บาทไทยครับถ้าเป็นเงิน US หรือ บาทไทย เท่าไรครับ
บ้านผมอยู่เตาปูนบางซื่อครับ
ของที่อยากได้มี
1. xbox360 slim 4gb หรือ xbox 360 slim 250 เล็นก็อปได้
2.PSP3000 เล็นก็อปได้

ขอบคุณครับ

clubzaxxx
21st October 2011, 01:37
จะซื้อสินค้าจากร้าน jokergame ครับ
ไม่ทราบว่ายังรับชำระเงินผ่าน paypal อยู่ไหมครับพอดีผมมีเงินอยู่ครับเคยฝากเข้าไปเยอะเหมือนกันเพราะชอบซื้อสินค้าจาก ebay,play-asia ตอนนี้ไม่อยากถอนออก
พอดีเห็นร้าน jokergame รับ paypal เลยอยากได้ xbox 360 slim 250 เล็นก็อปได้
เลยขอสอบถามว่ายังรับอยู่ไหมครับ
ขอบคุณครับ

ปล.ถ้ายังรับอยู่ช่วยคำนวน ราคา+ค่าส่งให้ด้วยครับ และรับเป็นเงิน US หรือ บาทไทยครับถ้าเป็นเงิน US หรือ บาทไทย เท่าไรครับ
บ้านผมอยู่เตาปูนบางซื่อครับ
ของที่อยากได้มี
1. xbox360 slim 4gb หรือ xbox 360 slim 250 เล็นก็อปได้

ขอบคุณครับ

เรื่องชำระเงินให้ พี่Joker ตอบเเทนละกันนะครับ

Xbox Slim 4Gb (เล่น Copy ได้)
[เล่น Copyได้]
Price: 11,500บาท

-------------------------

Xbox Slim 250Gb (เล่น Copy ได้)
[Holiday Pack]
Price: 14,500บาท

----------------------------

PSP3000
[version 6.3x]
Price: 5,900บาท
เล่นก็อปได้

*สีไหนก็ราคาเดียวกัน /**เมมซื้อเเยกนะครับ

joker
21st October 2011, 17:41
การสั่งซื้อสินค้าโดยการชำระเงินเป็น PAYPAL สามรถทำได้ครับ แต่ราคาของสินค้าจะอ้างอิงจาก US dollar ครับ โดยผู้ซื้อสามารถเปลี่ยนราคาจากบาทเป็น us dollar ได้จากเมนู Currencies: ที่อยู่ด้านบนของเวปไซท์ครับ จะรู้ราคาของสินค้าแต่ละชิ้นและสามารถทำการสั่งซื้อ ตามระบบ Online ได้ทันทีครับ

ปล. อัตราแลกเปลี่ยนจะเปลี่ยนแปลงไปตามสถานะเวลานั้น และจะมีราคาแพงกว่าการชำระเงิน โดยวิธีโอนเงินผ่านธนาคารครับ