PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบตอนนี้บางบัวทองน้ำสูงขนาดไหนแล้วครับ?

genuine
21st October 2011, 00:11
-- Removed Post --

Zon
21st October 2011, 02:12
อย่าไปเลย ปลงซะเถอะ

apbook01
21st October 2011, 02:27
ตลาดบางบัวทองสูงมากถึงระดับเกือบๆหน้าอก ( แต่ตอนนี้ไม่รู้สูงขึ้นหรือลดลงนะครับ )
ผมอยู่ในไทรน้อย ระดับหัวเข่า-หน้าอก ( แล้วแต่พื้นที่ของหมู่บ้าน ) ครับ ไม่มั่นใจว่าจะสูงขึ้นอีกหรือเปล่า
ตอนนี้ก็ขาดของบริโภคไปหน่อย กำลังหาวิธีไปห้าง BigC เพื่อที่จะไปตุนของครับ :help:help

เฮ้อ...ตอนนี้เริ่มเครียด น้ำประปาก็สกปรกรองน้ำใส่ถังแล้วมันมีสีดำ - -*

tomynaja
21st October 2011, 02:30
ตลาดบางบัวทองสูงมากถึงระดับเกือบๆหน้าอก ( แต่ตอนนี้ไม่รู้สูงขึ้นหรือลดลงนะครับ )
ผมอยู่ในไทรน้อย ระดับหัวเข่า-หน้าอก ( แล้วแต่พื้นที่ของหมู่บ้าน ) ครับ ไม่มั่นใจว่าจะสูงขึ้นอีกหรือเปล่า
ตอนนี้ก็ขาดของบริโภคไปหน่อย กำลังหาวิธีไปห้าง BigC เพื่อที่จะไปตุนของครับ :help:help

เฮ้อ...ตอนนี้เริ่มเครียด น้ำประปาก็สกปรกรองน้ำใส่ถังแล้วมันมีสีดำ - -*

แรกก็เครียดงี้แหล่ะท่าน นครสวรรค์มิดหัว ตอนนี้ลดแล้ว ^ ^

Powerexell
21st October 2011, 02:48
ล่าสุดเอาที่หนักที่สุดนะสูงถึงหน้าอกแล้วครับ ผมอยู่ท่าทราบครับ ไมรุ้ว่าจะท่วมขนาดไหน

jkhung
21st October 2011, 06:41
ตอนนี้แถวบิ๊กคิงส์ มิดหัวเข่าแล้วครับ :sharky
ยิ่งแถวๆโรงพยาบาลเกษมราษ นี่หนักเลยครับ