PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Turtle Rock หาผู้พัฒนาเกมเชี่ยวชาญพัฒนา Cry Engine เพื่อทำเกมแนว FPS

PREDATOR
21st October 2011, 10:58
Turtle Rock หาผู้พัฒนาเกมเชี่ยวชาญพัฒนา Cry Engine เพื่อทำเกมแนว FPS

Turtle Rock Studios ออกมารับสมัครผู้พัฒนาเกมที่มีความสามารถพัฒนาด้วยเอนจิ้นเกม CryENGINE สำหรับเกมแนวซูตติ้งมุมมองบุคคลที่ 1 ตัวใหม่ที่ยังไม่ประกาศ
พร้อมระบุจะวางจำหน่ายเกมบนเครื่อง PC,Xbox 360 กับ PlayStation 3
สำหรับคุณสมบัติของผู้พัฒนาเกมตามที่ Turtle Rock Studios ต้องการให้มาร่วมงานพัฒนาโปรเจคเกมใหม่ของค่าย THQ ซึ่งมีความตื่นเต้นและทะเยอทะยานมากที่สุดเท่าที่เคยทำมา
และเกมนี้ใช้ CryENGINE เป็นตัวพัฒนาเกม นอกจากนี้ ทาง Turtle Rock Studios ได้ประกาศรับสมัครในตำแหน่ง engine programmer, tools programmer, network programmer,
AI programmer กับ senior gameplay programmer

ก่อนหน้านั้น THQ กับ Turtle Rock Studios ประกาศการพัฒนาเกมตัวใหม่เมื่อเดือนพฤษภาคม 2011 โดยระบุว่าเกมนี้จะสร้างปรากฎการณ์เกมมัลติเพลเยอร์

เกมแนว FPS ตัวใหม่ของ Turtle Rock Studios มีกำหนดวางจำหน่ายปี 2013

CREDIT : nc4g

copter2011
21st October 2011, 11:05
มาเจิมครับ

NaZi_BF3
21st October 2011, 11:49
โห๊ะๆๆๆ ก็หวังมันจะออกมาเยี่ยมนะครับ

BoatHaHa
21st October 2011, 14:07
ขอให้มีผลงานที่มีคุณภาพออกมาให้เราได้เสพกันนะครับ 555

ScorpionzZ
21st October 2011, 15:05
CryEngine เริ่มมีบทบาทแล้ว ฮ่า ฮ่าา

Axlrose
21st October 2011, 15:37
ผมว่าเกมแนว FPS นี่เบื่อแล้วนะ มันเห็นจนเบื่อ แต่ก็นะสู้ๆครับ จะรอเกมดีๆ