PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมตัดเส้นและลงสีจากภาพที่วาดแล้วให้หน่อยครับ

clover4701
21st October 2011, 20:02
คือว่าผมอยากได้โปรแกรมที่ตัดเส้นและสงสีจากภาพที่วาดมาแล้วออ่ะครับ
ผมมีตัวอย่างให้ดู

ประมาณนี้อ่ะครับ
ขอเป็นชื่อโปรแกรมนะครับ
ขอความกรุณาด้วยนะครับ

nishinomiya
21st October 2011, 20:05
> < แว๊กกกกก !!!! เอามาออกโต้งๆงี้เลยหรอ !? > <
คะ... คือ...ผมใช่ "Manga Studio Ex4" แปลงให้เป็น 2Bit (ขาว-ดำ) ครับผล้วก็ลงโทน..
> <

kkung
21st October 2011, 20:18
เห็นผู้หญิง รู้เลยใครวาด หึหึ

zeedalone
21st October 2011, 20:39
ใช้Manga Studio Ex4อยู่เช่นกัน ก็กำลังศึกษางะนะ

ปล เห็นลายเซ็น จขกท/เจ้าของกระทู้ ....... ผมตั้งหากล่ะ นักวาดอันดับหนึ่ง!!! 555

ก็มีเยอะนะครับลองๆ หาและศึกศาษาดูก่อน สู้ๆครับ ^^

clover4701
21st October 2011, 20:52
ใช้Manga Studio Ex4อยู่เช่นกัน ก็กำลังศึกษางะนะ

ปล เห็นลายเซ็น จขกท/เจ้าของกระทู้ ....... ผมตั้งหากล่ะ นักวาดอันดับหนึ่ง!!! 555

ก็มีเยอะนะครับลองๆ หาและศึกศาษาดูก่อน สู้ๆครับ ^^

ถ้าวาดสดล่ะก็ ผมไม่ยอมยกตำแหน่ง นักวาดอันดับ 1 ให้ใครง่ายๆครับ ><''

nishinomiya
21st October 2011, 20:53
หึ... ผมก็ไม่ยอมแพ้หรอกนะ... ที่ 1 หน่ะ มันต้องมีคนเดียว คือผมตังหาก !!!!!

clubzaxxx
21st October 2011, 20:56
ผมเป็น ZERO ไทป์น่ะ

หุหุ

shionvs
22nd October 2011, 02:25
ฝันให้ไกลไปถึงล่ะ ;w;

ถ้าจะโค่นละก้อ ยากหน่อยนา พวกCGเมพๆในไทยที่ดังไปทั่วโลกเยอะมาก
เพราะฉะนั้นอย่าไปยอมแพ้ละ

PeaceterZero
22nd October 2011, 07:20
หาในกระจาดของผม
http://www.mediafire.com/PeaceterZero
ไปหาในProgram คุณจะเจอManga Studio Ex4 รุ่นดัด
ผมให้ลิ้งค์ตรงไม่ได้เพราะเน็ตผมกาก อีกอย่าง How to เต็มไปด้วยคู่มือพวกคุณสามารถโหลดเอาลงใช้เพิ่มทักษะการวาดรูปของคุณได้
คุณสามารถใช้MikuMiku Danceทำท่าทางในการวาดได้
อยู่ใรกระจาดหมด

อันดับ 1 ของนักวาด แต่ผมขอแค่ได้เป็นคนเทพในการวาด ติดปัญหาอนาโตมี่
ผมเองเป็นคนแบบว่า ไม่อยากให้ใครแซงหน้าแซงตาแต่หว่าในเมื่อคนอื่นเขาก็อยากเป็น แม้พวกเขา(คุณ)เก่งกว่ามาก ผมใช้คำว่า การรู้จักให้
ผมเลยเอาคู่มือที่ผมไปขุดจากเว็บนอกมายากลำบากมากๆ เพราะมันไม่ได้ให้โหลดง่ายๆ แปลภาษากันวุ่นวาย
บางคู่มือก็โหลดแทบตาย ส่วนโปรแกรมMiku ผมกะจะใช้คนเดียว แต่ที่ผมคิดดูว่า ไอ้โปรแกรมMiku เนี่ยทำให้คนอื่นเอาไปใช้ดีกว่านะ ผมก็แปลทำคู่มือ แล้วก็แจกให้ใช้กัน ถึงมันจะเป็นคำขอบคุณเล็กๆน้อย แต่คนที่เอาไปอาจจะใช้ดีกว่าผมก็ได้