PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันก่อนครับ!!(ขำๆแก้เครียด)อัพเดทเรื่อยๆครับ

kikuasd
22nd October 2011, 02:29
ถ้าโพสท์กันเยอะๆจะเอามาลงอีกครับ

A : วันก่อนครับ

B : ทำไมครับ

A : ทำโปสการ์ดทำมือไปขายที่สยามตอนกลางคืน

B : ช่องทางทำกินวัยรุ่น

A : จัดเรียงของยังไม่ทันเสร็จดี...เกลี้ยงแผงแล้วครับ

B : ของทำมือไอเดียดี ประทับใจตั้งแต่แรกเห็น คนอุดหนุนกันถล่มทลาย

A : เทศกิจรวบไปหมดเลยครับ **....

A : ปกติผมเป็นคนไม่ค่อยชอบใส่หมวกกันน็อค รู้สึกว่า มันเกะกะ แถมยังร้อนหัว

B : อื้ม..เจริญ

A : สุดท้ายขับรถไปล้มจนได้ หลังจากวันนั้นมาผมใส่ตลอดเลยครับ

B : ใส่หมวกกันน็อค เข็ดแล้ว !!!

A : ใส่เฝือก หักทั้งตัวบริบูรณ์...

A : ไปแทงพนันบอลเอาไว้ มีพรายกระซิบว่าคู่ดึกน่าเล่นก็เลยจัดไปเป็นหมื่น

B : โอ้ว...มัวเมา

A : รุ่งเช้ามาบอลเข้าจริงๆ! ผมดีใจลั่นบ้าน แต่แม่ผมนี่ถึงกับร้องไห้

B : แหงล่ะ ส่งลูกเรียนมาแต่ไม่คิดว่าจะมาพึ่งพาการพนัน

A : แทงสเต็ปผิดไปคู่นึง...

A : ที่ออฟฟิศมีปัญหา ฝนตกหนัก กลับบ้านรถก็ติด แถมรถเสียกลางทาง กว่าจะซ่อมเสร็จเที่ยงคืน มือถือแบตก็หมด กลับมาถึงบ้านเกือบตีสอง

B : โห bad day ของแท้

A : แต่พอเปิดประตูบ้านเข้ามาเท่านั้น สมาชิกในบ้านนั่งรอกันครบถ้วน

B : เฝ้ารอคุณกลับบ้าน ทุกคนเป็นห่วง ครอบครัวอบอุ่นน่าดีใจแทนจริงๆ

A : รอดูบอล มันพักครึ่งอยู่.....

A : รุ่นน้องที่บริษัทไปญี่ปุ่นมา

B : แล้วไงครับ

A : ผมบอกฝากซื้ออะไรก็ได้ที่เป็นญี่ปุ่นมา พอผมเห็นทีนี่ถึงกับอึ้ง...

B : โอ้โห ถ้าไม่ใช่ชุดเกราะญี่ปุ่นคงเป็นดาบซามูไร ลงทุนจริงๆ!!!

A : *****ซื้อ 'อาหารปลาตราซากุระ' มาให้...

A : ฝนตก รถแทบทุกคันในเมืองล้วนขยับไม่ได้เพราะจราจรติดขัด

B : แหม ชีิวิตชาวเมือง

A : แต่ผมนี่ไม่มีปัญหาเลยครับ

B : อ๋อ รู้ทางลัด เลี้ยวเข้าซอยนั้นออกซอยนี้ ฉิวตลอดทาง

A : รถกุคว่ำตั้งแต่ปากซอยที่ทำงาน...

A : ไปเรียนวิชากับฤาษีเกจิชื่อดัง ที่ริมทะเลสาบ

B : แค่ฟังก็ขนลุก

A : เผลอแป๊ปเดียว หันไปอีกที ท่านไปอยู่กลางทะเลสาบแล้วครับ

B : โห มีวิชาบาทาท่องวารี ตัวเบาเดินบนผิวน้ำได้ น่าเลื่อมใสจริงๆ

A : ท่านเจอจระเข้ลากไปครับ.....

A : เดินทางขึ้นเขาไปหาพระเกจิชื่อดังท่านหนึ่ง

A : หลังจากที่ต้องบุกป่าฝ่าดงข้ามเขามาสามลูก ก็เจอกุฏิท่านครับ

B : อุปสรรคเยอะจริงๆ แต่ก็ไม่มีสิ่งใดมาขัดขวางศรัทธาอันแรงกล้าได้

A : แค่มองเห็นเครื่องราง สายสิญจน์ข้างนอกผมก็ขนลุกแล้ว แต่พอเปิดประตูเข้าไปผมนี่เหวอเลย!

B : รังสีแห่งบารมีเจิดจรัสแผ่ออกมา รู้สึกได้ถึงความเก่งกล้าในวิชาอาคม ขนาดยืนอยู่ห่างๆยังรู้สึกอุ่นไปทั้งกาย!!!

A : ท่านไม่อยู่...

A : ซื้อมือถือให้แฟน

A : หลังจากวันนั้น เห็นนั่งก้มหน้าก้มตากดๆทั้งวันเลยครับ

B : โอ้ คงซื้อ? BB ให้ ก็เลยแชตทั้งวัน

A : 3310 ครับ มันนั่งเล่นเกมส์งู....

A : เพื่อนเอาแผ่น kill bill มาคืน

B : โอ้ ทารันติโน

A : ปกติเพื่อนคนนี้ไม่ค่อยชอบรักษาของ ผมเลยเปิดเช็คแผ่นดู เท่านั้นแหละ ตะลึง

B : รอยขีดข่วนเต็มเลย หัวจิตหัวใจคนรักหนังแทบสลาย คราวหน้าไม่ให้ยืมแล้ว...

A : นี่มันมิยาบิ !!!

A : ไปเที่ยวเกาะล้านมา

B : โอ้ เกาะสวาท หาดสวรรค์

A : พอเท้าผมสัมผัสพื้นเกาะเท่านั้นแหละ รู้สึกว่าชีวิตนี้ไม่อยากไปไหนอีกแล้วครับ...

B : โอ้โห ถึงจะอยู่ตรงข้ามพัทยา แต่ก็มีบรรยากาศที่สวยงาม นี่แหละสถานที่แห่งความฝัน!

A : กุเมาเรือ อ้วกจะแตก...

A : ดูละครพี่เคนตอนอวสาน พร้อมหน้าพร้อมตาทั้งครอบครัว

B : โอ้โห พี่เคนธีสุดป็อป ก็ต้องติดหนึบ

A : แค่พี่เคนจับมือเตรียมเอ่ยปากคำหวาน ทั้งบ้านผมนี่น้ำตาซึม

B : ซึ้งจัด ดราม่าจ๋า กวีโรแมนติกยังต้องงิด

A : ศอฉ.แถลงการณ์....

A : ไปบ้านแฟนครับ คุณพ่อปกติดูท่าทางไม่ค่อยชอบผมเอาเสียเลย

B : โอ้ เจอของแข็ง

A : วันนั้นขับรถคันใหม่ไป คุณพ่อนี่ดูเฟรนลีขึ้นมาทันทีเลยครับ

B : รถแพงระยับ เห็นแฟนลูกฐานะดีขนาดนี้ คุณพ่อก็พร้อมที่จะเปิดทางให้

A : ผมขับรถถังไป

A : เพื่อนทำไข่เจียวสูตรไต้หวันให้ทาน

B : โอ้ แปลกนะครับ ไม่รู้ว่าต่างจากของไทยยังไง

A : แค่เทน้ำมัน วางเตาลงไปเติมไฟให้ร้อน กระดกกะทะไข่เจียวลอยสูง ตกลงมาทีเดียวสุก

B : เฮ้ย! ไข่สุก!

A : แขน*****นี่ล่ะครับ...ไข่เจียวโปะเต็มๆ

เครคิตhttp://www.zone4.in.th/board/viewthread.php?tid=82723

ตามคำเรียกร้องครับ

A : เพื่อนผมมันอยากลองเล่นทวิตเตอร์ เลยจัดการสมัครไป
B : แล้วยังไงครับ
A : เชื่อมั้ย ผ่านไปแค่คืนเดียวมีคนตามมาฟอลโล่วมันกว่าร้อยคน!
B : เห้ย!! ระดับนี้ไม่ธรรมดา เพื่อนคุณนี่เป็นดารา เป็นนักร้อง หรือเป็นเซเลบ?
A : มันเป็นลูกหนี้ครับ...

A : แล้ววันก่อนครับ
A : สมัครE-mailใหม่ ก็เที่ยวแจกสาวๆในออฟฟิตย์
A : แค่วันแรก เปิดเมลดู ปรากฏ inbox เต็มเลยครับ
B : โห..สาวๆส่งเมลล์หาให้พรึบ
A : ป่าวครับ มีแต่เมล "รายได้พิเศษเสริม 5,000 - 20,000 บาทต่อเดือนเพียงท่าน........

A : ไปประจำการที่ชายแดน เห็นหลวงพ่อรูปหนึ่งไปบิณฑบาต
B : โอ้ ท่านไปไกลจังนะครับ
A : ขากลับนี่ท่านเดินแทบไม่ไหว
B : ของล้นบาตร ศรัทธาแห่งพุทธสาวก ณ ชายแดนล้วนเทมายังนาบุญผืนนี้
A : ตะปูตำเท้าน่ะครับ...

A : ตื่นมาเข้าห้องน้ำกลางดึก
A : แฟนนอนอยู่ข้างๆ ผ้าห่มหลุดมากองที่เอว ผมรีบเข้าไปจับ
B : ค่อยๆดึงขึ้นมาคลุมให้ทั้งตัว กลัวเธอจะหนาวเป็นหวัดเป็นไข้
A : กระชากออกมา นี่มันผ้าห่มGU.......

A : งานแต่งงานผมครับ จัดอย่างยิ่งใหญ่หรูหรา
B : ยินดีด้วยครับๆ
A : วันรุ่งขึ้น ผมตื่นมาปัดกวาดเช็ดถูรถแต่เช้าตรู่
B : ว้าว เตรียมออกเดินทางไปฮันนีมูนเลย สวีทหวานแหววกันจริงๆ
A : เตรียมส่งให้เต็นท์มือสอง เอาใช้หนี้งานแต่ง....

A : ไปส่งแฟนที่สถานีรถไฟ เธอจะไปทำงานอยู่ต่างจังหวัดหลายปี
B : โอ้ ฟังดูดรามา
A : รถไฟออกไป ผมมองตามเธอที่ยื่นหน้าออกมาทางหน้าต่าง วินาทีต่อมาผมออกตัววิ่งตามเลยครับ..
B : ผูกพันธ์กันมาก ในระยะทางสุดชานชาลา ขอเห็นหน้ากันให้นานที่สุด....
A : "****ลืมตั๋ววววววววววววววว

A : เพื่อนผมคนนี้แต่ก่อน ใครๆ ก็รู้ว่า ขี้เหนียวสุดๆ
B : อ้อ
A : แต่เดี๋ยวนี้ ไปเลี้ยงรุ่นกันที พอบ๋อยมาเช็คบิล มันนี่ล้วงกระเป๋าคนแรกเลยครับ !!
B : เปลี่ยนไปเป็นคนละคน ใจสปอร์ตมากๆ เลี้ยงเพื่อนทุกคนเลย !!
A : มันเอาเครื่องคิดเลขขึ้นมากดน่ะครับ..........

A : เพื่อนผมคนนึง ไปอ่านแมกกาซีน แล้วอยากเล่นกล้ามกับเขามั่ง
B : อ้อ เท่กันเข้าไป
A : มันบ้ามาก วิดพื้นวันละสองพันครั้ง อาทิตย์ต่อมา เจอมัน แขนนี่แข็งปั๋ง กดแทบไม่ลงเลยครับ
B : กล้ามเนื้อพัฒนาไปถึงจุดสูงสุด แกร่งปานเหล็กกล้า สมชายชาตรี
A : ใส่เฝือก ห้อยมาเลยครับ....

A : ไปขายโปสการ์ดงานของทำมืออินดี้มาครับ
A : มีแต่คนมาถามว่า ถ่ายเองหรือเปล่าๆ
B : อา.....
A : ไม่รู้อะไรเสียแล้ว สมัยตอนเรียนอยู่ เพื่อนๆรู้กันหมดว่า อย่าให้ผมได้จับกล้อง
B : ถ่ายสวยระดับเทพประทาน ช่างภาพ national geographic เห็นแล้วยังตะลึง
A : ผมขโมยกล้องเขาตลอด....

A : ไปร้านอาหารร้านดังแถวทะเลบางขุนเทียน
A : ร้านนี้เขาขึ้นชื่อเรื่องปูตัวใหญ่จริงๆ นั่งปุ๊ป ผมก็สั่งมาก่อนเลยครับตัวนึง
B : โอ้โห
A : พอยกมาเสิร์ฟเท่านั้นแหละ เชื่อไหมครับ สองชั่วโมงยังกินไม่หมดเลยครับ
B : ตัวใหญ่สมคำล่ำลือ นี่มันปูระดับแชมป์โลกเฮฟวีเวตท์แล้ว !!
A : มันแกะไม่ออกสักทีครับ...

a : วันก่อนครับ
b : ทำไมครับ
a : ไปเจอรองเท้า puma ตัว limited ในร้านแถวสยาม
b : โห โชคดีมาก
a : แต่คนขายบอก 4,000 อ้อนเท่าไรก็ไม่ลดสักบาท
b : เฮ้ย แพงอยู่นะ
a : ผมเลยโทรเรียกพี่ผมมา ฉายา "จักรพรรดิ์นักต่อ" สรุปวันนั้นได้ puma มา 2,000 ถ้วน
b : เฮ้ย ต่อราคาได้อย่างกับของซัวเถา สมฉายา น่าเทิดทูนจริงๆ
a : ผมซื้อมาข้างเดียวน่ะครับ...

a : แล้ววันก่อนครับ
a : ไปตัดผม
b : แล้วไงครับ
a : ตัดเสร็จแทบไม่อยากเดินออกจากร้านเลยครับ...
b : เด๋อชัดเจนมาก ความมั่นใจหายไปหมดแล้วชีวิต
a : ช่างตัดผม หล่อล่ำบึ๊กมากเลยค่าาาาาา

A : เมาปลิ้น..รถไปชนหกล้อ แล้วพลิกคว่ำแถวลาดพร้าว
B : เฮ้ย
A : ผมนี่ตั้งสติ กระ***กระสนพาตัวโชกเลือดไปที่โรงพยาบาล ในใจคิดว่า ไม่รอดแน่ๆ
B : โห
A : แต่พอเข้าไปถึงโรงพยาบาลได้ ไม่ถึงสิบห้านาที ก็ออกมาแล้วครับ
B : โห ฝีมือหมอระดับอากงเทวดา โรงพยาบาลเขายอดเยี่ยมสุดๆ
A : กลับไปเอา ขาซ้ายที่ยังค้างอยู่ในรถ....

a : แล้ววันก่อนครับ
a : รถดันไปเสียบนทางด่วนซะนี่
b : โห ซวยจริง
a : เพื่อผมทำงานเป็นช่างมือดี ใครๆก็เรียก"เทพเจ้าแห่งเครื่องจักรกล" เปิดประตูลงไปไม่ถึงนาที รถเคลื่อนได้เลยครับ
b : โอ้โหอย่างนี้สิตัวจริง มีดีอย่างฉายา ไม่ใช่แค่สมญานามทีลอยมาตามลม
a : มันลงไปเข็น...

A : พาสาวไปดินเนอร์แถวทองหล่อ ร้านอย่าง chic
B : โห หรูหรา
A : หลังจากวันนั้นมา โทรมาหาผมแทบทุกวันเลยฮะ
B : โอ้โห ประทับใจมากๆ กราฟความสัมพันธ์กำลังไต่ระดับขึ้นอย่างน่าปลื้มใจ
A : โทรมาทวงค่าอาหาร.....

A : พาแฟนไปดินเนอร์อย่างโรแมนติค
B : อีกครั้งนะครับ
A : ครั้งนี้ผมจะขอเธอแต่งงาน เตรียมตัวเตรียมใจมาร่วมเดือน
B : เอาแล้วไง
A : ถึงจังหวะนึงผมคุกเข่าต่อหน้า เปิดกล่องแหวนเท่านั้นแหละครับ น้ำตาเธอนี่ไหลลงมาตามแก้มเลยฮะ
B : ความปลื้มปิติเอ่อล้น นี่คือชายคู่ชีวิต
A : เข่าผมไปทับเท้าเธอน่ะครับ....

B : ยังไงครับ
A : ไปกินขนมหวานเย็นเจี้ยบย่านเยาวราช เขาว่าอร่อยที่สุดในสามโลก
B : โอ้ว พูดแล้วหิว แล้วเป็นไงครับ
A : ผมกินไปคำแรก ถึงกับคราง
B : อร่อยสุดในไตรภูมิ!
A : จี๊ดขึ้นขมับ น้ำแข็งมันเย็น

A : วันคริสต์มาสบ่นกับพ่อว่าอยากได้เครื่อง XBox360 ตกดึกก็เอาถุงเท้าแขวนไว้ปลายเตียง
A : ตื่นมาล้วงถุงเท้า ถึงกับร้องไห้น้ำตาริน
B : XBox360 มาถึงแล้ว พระคุณที่หนึ่ง บิดาผู้มาโปรด ซานตาคลอสตัวจริงแห่งมวลมนุษย์
A : ตะขาบกัด..

A : ไปถ่ายแบบมา แต่งตัวหล่อจัดว่าหล่อมาก เข้าเซเว่นพนักงานถึงกับมาขอถ่ายรูป
B : สุดหล่อมาเยือน ต้องชักภาพไว้เป็นที่ระลึก
A : ถ่ายเป็นหลักฐาน ดันไปขโมยถุงน่อง

A : ไปเดตแรกกับแฟน
B : ว้าว
A : ผมก็คนไม่เคยนี่ครับ เดินคู่กัน ก็ตื่นเต้น ตัวเย็นไปทั้งตัวแล้ว
B : อาฮะ
A : แต่พอเธอเอื้อมมาจับมือผมเท่านั้นแหละ รู้สึกอุ่นขึ้นมาเลยครับ
B : ไอความรักพวยพุ่งเข้าปกคลุมคนทั้งสอง เรารวมเป็นหนึ่งเดียว
A : ฉี่แตกน่ะครับ..

เครดิตhttp://www.soccersuck.com/soccer/viewtopic.php?t=420637

BreKFazT
22nd October 2011, 03:16
ชอบทุกอันเลย เอาไปเล่นกับเพื่อนละฮาดี

F-A-I-L
22nd October 2011, 04:17
ผมฮาตรง

วันก่อนครับ

ทำไมครับ

55555+

lanlanla
22nd October 2011, 08:00

B : ........

A : ไม่คิดจะตอบอะไรหน่อยหรอครับ

B : ไม่ครับ

A : = ="

Tonkhung
22nd October 2011, 08:19
ผมชอบทุกบทเลยแหะ ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ ทำไปเรื่อยๆ

gsuhplyf
22nd October 2011, 08:49
A: วันก่อนครับ
B: ทำไมครับ
A: ผมเผลอหลับไปหน้าทีวีครับ
B: เพลียงานสิท่า
A: ประมาณตี 5 ผมตื่นขึ้นมา ผมเห็นเงาสลัวๆบนเก้าอี้ พร้อมกับเสียง กร๊วม กร๊วม กร๊วม
B: เหมือนจะโดนดีเข้าแล้วงั้นสิ
A: พอผมลุกขึ้นเท่านั้นแหละ เงาสลัวๆก็เปร่งเสียงสั่นๆและตะกุกตะกัก
B: โห...คงจะอาฆาตน่าดู ประมาณ กูจะฆ่า*** หรือ ***ฆ่ากูกูจะมาทวงคืน
A: หยิบน้ำให้พ่อหน่อย ขนมติดคอ.....

-----
ลองมั่ง ดัดแปลงจากเรื่องจริง 555+
เมื่อวานตอนเช้า พอดีผมหลับหน้าทีวี ประมาณ ตี5 ผมได้ยินเสียง กร๊วม กร๊วม กร๊วม
ผมค่อยๆลืมตา มองไปที่กรงนกเป็นอันดับแรก เพราะนกมันชอบจิกจานใส่อาหารเล่น ก็ไม่มีไรผิดปกติ
พอผมหันไปที่เก้าอี้เท่านั้นแหละ เห็นเงาสลัวๆนั่งอยู่บนเก้าอี้ นั่งแบบชันเข่าขึ้นมาด้วยนะทั้งสองข้าง

ผมอึ้งไปชั่ว ขณะ แต่ตั้งแต่ไหนแต่ไรผมเป็นพวกชอบลองดี และไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้
เลยลุกขึ้นแล้วเดินไปเปิดไฟ (ไฟจากนอกบ้านมันก็สว่างนิดๆพอเห้นเป็นเงาๆ)

เท่านั้นแหละ เห็นพ่อนั่งกินหนมอยู่ - -* ผมถามไป จะมากินหนมไรตอนเช้าฟะ ไฟก็ไม่เปิด
แกบอก ก็หิวนี่ ก็เห็น****นอนอยู่ก็เลยไม่อยากเปิดไฟแหย่ตา****

hotnoom555
22nd October 2011, 08:49
A : วันนั้นขับรถคันใหม่ไป คุณพ่อนี่ดูเฟรนลีขึ้นมาทันทีเลยครับ

B : รถแพงระยับ เห็นแฟนลูกฐานะดีขนาดนี้ คุณพ่อก็พร้อมที่จะเปิดทางให้

A : ผมขับรถถังไป

555

รู้สึกว่า B จะรู้ดีตลอดเลย

pug1
22nd October 2011, 18:35
A: วันนี้ครับ
B: ต้องวันก่อนสิครับ
A: ก็มันเพิ่งเกิดตะกี้นี้เองครับ
B: งั้นก็มาเล่าวันพรุ่งนี้เถอะครับ

CrispMinT
22nd October 2011, 18:41
พูดจริงๆนะครับ ผมคนหนึ่งไม่ชอบ บางที่คุยเรื่องนั้นนี้ ออกทะเลเฉย = =

samekubpom
22nd October 2011, 18:55
ฮาทุกอันฮะ เอามาลงอีกนะครับผมจะรออ่าน

Agonlive
22nd October 2011, 18:56

A :ผมจะทำข้าวเย็นกินกับต้มปลาครับแต่ ฆ่าปลาไม่ตายสักที

B :แล้วฆ่าด้วยวิธีไหนครับ

A :ผมจับถ่วงน้ำไว้

B := =

AT[m]-l3LADE
22nd October 2011, 19:51
A:วันก่อนครับ
B:ทำไมครับ
A:อ่านกระทู้นึงครับ เป็นตลก อ่านแล้วหัวเราะเลย
A:ว่าจะเอามุก ไปเล่นในคาเฟ่
A:เอาตัวนึง เสียงดีๆ

aofcherclubpom
22nd October 2011, 20:10

B : ........

A : ไม่คิดจะตอบอะไรหน่อยหรอครับ

B : ไม่ครับ

A : = ="

ผมชอบอั้นนี้ครับ ๆ 555

Falenhine
22nd October 2011, 20:41
ฮาบางอัน 5 5 5+

pocoyo13
24th October 2011, 20:49
วันก่อนครับ
ทำไมครับ
5555555

anbiun
24th October 2011, 21:07
โอ้ยย อยากหมุดกระทู้นี้จัง ชอบอ่ะ ฮา อิอิ จะได้ไว้เปิดดู "วันก่อนครับ 555+"

themzaza07
24th October 2011, 21:13

A:ผมกับเพื่อนไปขนกระสอบทรายครับ

B: โห ! ! คุณช่วยขนกระสอบด้วย เป็นคนดีจริงๆ ดีแล้วครับ น้ำจะได้ไม่่ท่วม

A: กลับมาวันนั้นผม เหนื่อยแล้วก็เจ็บตัวมากเลยครับ

B: แสดงว่าขยันมากเลยนะครับ นั่น ! %@#$

A: ป่าว ครับ !" ผมกับเพื่อน ขนกระสอบทรายไปทิ้ง เลยโดนคนแถวนั้นไล่ กระทืบ

Poyo_ts
24th October 2011, 21:27
B : วันก่อนครับ!
A : กุต้องพูด!! - -"
B : อ้าว หรอ ขอโทษ - -"

themzaza07
24th October 2011, 21:43
B : วันก่อนครับ!
A : กุต้องพูด!! - -"
B : อ้าว หรอ ขอโทษ - -"
5 5+555 5+

CrispMinT
24th October 2011, 22:35
พวกวันก่อนเนี้ยมาจาก เว็บ ss กันหรือเปล่าเนี้ย ^____^

dej114
24th October 2011, 23:02

A: นั่งดู คนอวดผี อยู่คนเดียวในห้อง

B: แค่ชื่อรายการก็น่ากลัวแล้วครับ

A: ผมงี้ตัวเกร็ง เหงื่อแตก ขยับไปไหนก็ไม่ได้

B: รายการมันน่ากลัวถึงขั้นทำให้คุณช็อคไปได้เลยหรือนั่น

A: ช่วง ล่าท้าผี ผู้หญิงทำให้ผมเกิดอารมณ์มากกว่ากลัวผีน่ะครับ....

คิดเอง แถมรู้สึกเองด้วยอะ 555555 คงไม่ว่ากันนะ อิอิ

clubzaxxx
24th October 2011, 23:34
เอ : ช่างคับ ปะยางหน่อยคับ
ช่าง : ได้คับล้อไหนดี?
เอ : ล้อเล่น
ช่าง : ***

diawnaja
25th October 2011, 00:24
A ; วันก่อนครับ
b: ทำไมครับ
A: วันนี้หลวม
B: .......

อันนี้ไปเจอมานะ

แนะนำให้ไปซื้อหนังซื้อ Thatday มาอ่านนะครับ หรือไม่ก็ไปอ่านที่บล๊อคของ thatday เลยมี วันก่อนครับ ให้อ่านทุกวัน

best19939
25th October 2011, 00:32
ชอบมากครับ ฮาดี

วันก่อนครับ ทำไมครับ 55

porjetroe
25th October 2011, 03:26
A:เพิ่งซื้อหมามาเลี้ยง
B:ดีๆ จะได้มีหมาเฝ้าบ้าน
A:พอกลับจากทำงาน ผมเรียกชื่อมัน ทำผมน้ำตารินเลยครับ
B:อ๋อ สงสัยซึ้งที่มันวิ่งออกมาต้อนรับอย่างอบอุ่น
A:มันกัดขาGUครับ...

Lightenning
25th October 2011, 08:37
A:ไปโรงเรียนสาย
B:โดนทำโทษสินะ
A:เปล่า ไปผิดวัน

Gu Pai!
25th October 2011, 08:56
A: คุณไม่คิดจะตอบอย่างอื่นบ้างหรอ?
B: ไงต่ออ่ะครับ
A: ไม่กลัวคนดูหาว่าพวกเราบ้าหรอ?
B: ทำไมล่ะครับ
A: ผมกับคุณเจอกันกี่ทีกี่ทีก็พูดอยู่ 2 คำ
B: คำไหนครับ
A: ก็ไอ วันก่อนครับ กับทำไมครับไง
B: = =" ผมกว่าว่างั้น

AofLiverpool
25th October 2011, 10:33
A: วันนี้ครับ
B: ต้องวันก่อนสิครับ
A: ก็มันเพิ่งเกิดตะกี้นี้เองครับ
B: งั้นก็มาเล่าวันพรุ่งนี้เถอะครับ
5555 ฮามากเลย

V-i2-ValhallA_7
25th October 2011, 10:45
ฮาแบบพอประมาณดีครับ ขอยืมไปใช้เล่นดูบ้างนะครับ:)

jaabkrain3
25th October 2011, 10:51
A:วันก่อนครบ
A:ฝนตกครับ
B:บ้านผมก็ตก
A:ผมออกไปนอกบ้าน ลืมพกร่มไป ครับ
ฺฺB:คุณเลย ตากฝนไม่สบาย
A:ป่าว ผมขี่รถบนต์ ไป ครับ

GUTJANG
25th October 2011, 11:26
A: ไม่สบายเลยไปหาหมอครับ
B: แล้วไงครับ
A: ตรวจตับไตลำไส้มะเร็ง รอผลตรวจมาค่ายา 1,500 ครับ
B: ถือว่าไม่แพงนะครับ
A: พอไปช่องรับยาเปิดถุงมา น้ำตาไหลเลยครับ
B: มีแต่ยาดีๆเต็มถุงเลย
A: มีแต่พาราครับ