PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Caption - Darkest days [Music Video]

maxninepower
22nd October 2011, 02:58
http://www.youtube.com/watch?v=MmLlox4r1oY&feature=related

The Caption - Darkest days

bazebaze9
22nd October 2011, 21:45
ถ้าผมจำไม่ผิดคุณ maxninepower ชอบเอาแต่เพลงเพราะๆฟังสบายๆมาลง ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับเพราะผมไม่ค่อยชอบพวกเพลงร๊อคสักเท่าไหร่ :music

22nd October 2011, 23:34
ถ้าผมจำไม่ผิดคุณ maxninepower ชอบเอาแต่เพลงเพราะๆฟังสบายๆมาลง ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับเพราะผมไม่ค่อยชอบพวกเพลงร๊อคสักเท่าไหร่ :music

- - มันก็ไม่ได้มีแต่แนวชิวๆหรอก ครับ

เพลงร็อคไรงี้ ก็โพสอยู๋

chayatorn
22nd October 2011, 23:53
คุณแมกซ์คนนี้ใช่คนเดียวกับคนที่สนิทกับพี่แป้งตอนบอร์ดเก่ารึเปล่าครับ เห็นชื่อคล้ายๆกัน(หรือว่าเหมือนเลยหว่า)

23rd October 2011, 00:00
คุณแมกซ์คนนี้ใช่คนเดียวกับคนที่สนิทกับพี่แป้งตอนบอร์ดเก่ารึเปล่าครับ เห็นชื่อคล้ายๆกัน(หรือว่าเหมือนเลยหว่า)

อืม คนนั้นแหละ

แล้วก็ maxninepower มีคนเดียวครับ - -

untimate
23rd October 2011, 00:27
light in darkest days i hope you see it when you lose to it :)

chayatorn
23rd October 2011, 23:21

แล้วก็ maxninepower มีคนเดียวครับ - -

อ๋อครับๆ ผมก็จำไม่ค่อยได้จำได้แต่พี่แป้งเรียกว่าแมกซ์แล้วก็เป็นคนดังใน JKG

24th October 2011, 04:33
- - มันก็ไม่ได้มีแต่แนวชิวๆหรอก ครับ

เพลงร็อคไรงี้ ก็โพสอยู๋

อ๋อครับๆ ผมก็จำไม่ค่อยได้จำได้แต่พี่แป้งเรียกว่าแมกซ์แล้วก็เป็นคนดังใน JKG

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอก ครับ ฮ่าๆๆ