PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : fast and furious 5 ตอนหนึ่งให้อารมณ์เหมือน MW เลยอะ

gsuhplyf
22nd October 2011, 12:26
สงสาร ลุงฮ็อบอะ ตอนที่โดนล้อม แล้วลูกน้องตายไปต่อหน้าต่อตาเลย
ดูแล้วนึกถึง COD เลย เพราะทีมของตาลุงก็เป็นทีมพิเศษ ที่แบ่งเป็นทีมเล็กๆ
เหมือนการทำภารกิจของ MW อะนะ แล้วฉากก็นะแหม...ช่างทำให้นึกถึงเสียจริง

ใครพอจะมีหนังแนวนี้แนะนำบ้าง ไม่ใช่แข่งรถนะ แต่แบ่งเป็นทีมย่อยทำภารกิจ

เอ่อ ผมไปเอา Black Hawk Down มาระลึกความหลังยังสนุกเหมือนเดิม
เป็นหนังที่สลดดีครับ

April
23rd October 2011, 11:55
เหมือน the rock นะ แต่ the rock ตายหมดเหลือ เคส กับ ฌอน

evilman003
23rd October 2011, 12:04
เหมือน the rock นะ แต่ the rock ตายหมดเหลือ เคส กับ ฌอน

ผมแนะนำอยากดูหนักต้อง the rock ยึดนรกป้อมทมิฬ ผมดูจนแผ่นเป็นรอยเสียหมดเลย(แผ่นเก่าแล้วด้วยตั้งแต่ผมอยู่อนุบาลมั่ง)

ryobaman
24th October 2011, 12:35
The rock นี่ เทปผมราขึ้นและ เห่อๆ หนังมันเก่าจัด หนังที่แบ่งย่อยๆเป็นภาระกิจ

หนังเก่าส่วนมากที่เคยดู จะเป็นพวกหนัง ออกวิทยาศาสตร์ นะครับ
petator stargate อ่อ Saving Private Ryan ก็มันนะครับ

หนังใหม่ๆ จะเยอะกว่า

พวก S.W.A.T หรือ world innovation (พิมพ์ผิดเปล่าไม่รู้) น่ะครับ
ก็ดูได้นะครับ

~piero~
24th October 2011, 17:03
ฉากวิ่งหนีกระโดดบนหลังคาอะ นึกถึง mw2 เลย

Kingsora555
24th October 2011, 17:07
ฉากวิ่งหนีกระโดดบนหลังคาอะ นึกถึง mw2 เลย
ใช่ๆ ตอนที่วิ่งบนหลังในเมือง RIO อ่าถ้ามีให้กระโดดเข้าฮอ ละก็เข้าขั้นก๊อบฉากเเล้ว 555