PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้ช่วยแนะนำมือถือสำหรับเล่นเกมส์ งบ 30k -+

Dragonfa20
14th March 2019, 21:08
พอดีว่ากำลังมองหามือถือเครื่องใหม่เอาไว้ใช้ เล่น เกมส์
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ส่วนตัวกำลังมอง Rog phone กับ iphone Xr อยู่
ส่วนตัวตอนนี้ใช้ iphone 7 กำลังจะยกให้ แฟนใช้ครับ ไม่เกี่ยงว่าจะใช้ ระบบไหนยี่ห้อไหนครับ ขอบคุณครับ

xaoninlove
22nd March 2019, 05:50
POCO Phone F1 ครับ ใช้ Snap 845 เทียบกับตัวท๊อปของซัมซุงเลยครับ ถ้าเน้นเล่นเกมส์จริง ๆ แนะนำตัวนี้ครับราคาไม่ถึงหมื่น เล่นเกมส์ลื่นทุกเกมส์ในโลกนี้ครับ แบตอึด เล่นได้ทั้งวันครับ ยังไงลองไปหารีวิวดูได้ครับ.