PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ที่ระบายเด็กหงษ์กับบอลคู่ล่าสุด ลิเวอร์พูล - นอริช

CrispMinT
23rd October 2011, 01:52
เล่นดีนะ ซัวเรสล้มบ่อย เบื่อ = =
หงษ์ก็สเต็ปเดิม นำ ก่อน ตี เสมอ แก้เกมไม่เป็น ผมละไม่ไหวกับการแก้เกมของคิงเคน แล้วซิครับ

วันนี้เบื่อ ดาวนิ่ง นิ่งสมชื่อ กับ เดิร์คเค้าท์ มาก ๆ สากมาสองสามนัดแล้วยังเอาลง แคร์โร ทำไมไม่เอาลงเร็วๆ เหอๆ

วันนี้ให้สามคำครับ สำหรับลิเวอร์พูลผม

แชม เปี้ยน ชิพ

อย่าแต่แชมเลยที่สี่ จะได้หรือเปล่า http://uc.exteenblog.com/milanista/images/onion/Shock2.gif

ellninoo
23rd October 2011, 02:06
ผมนั่งดูได้แต่ส่ายหน้าจนคอเคล็ดละครับ ที่ 4 ผมก็ยังลุ้นนะ แต่เล่นแบบนี้ก็ต้องยอมรับความจริงล่ะครับ
นอริช ตัวผมยังไม่รู้จักใครสักคนเลย :(
ได้แต่บอกว่า เชียต่อไป สู้ต่อไป

berrygo60
23rd October 2011, 15:08
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

montreepot
23rd October 2011, 16:47
เจอร์ราด กับ คาร์ราเกอร์ ไม่ได้ลง?

ผมว่า มันต้องมีนักเตะ ที่เป็น จุดส่วนรวมของทีมไว้ (ในที่นี้ผมหมายถึงเจอร์ราดนะ)

เพราะ ถ้าหากไม่มีคนแบบนี้ในทีม ทีมจะขาดการกระตุ้นของทีมนะ อย่าง แมนยูก็ รอยคีนไง

เชลซี ก็ เทอร์รี่ ลิเวอร์ ก็ยกให้ เจอร์ราด

ผมไม่ได้ดูนะ แต่เดาว่า หงษ์คงจะประมาทมั้ง หรือ ไม่ก็แบบ ไม่มีกำลังใจเล่น หรืออะไรเนี่ย (เดานะ)

ponzaaz55
23rd October 2011, 16:53
ผม ดู แล้ว ยังเครียด แทน = =""

16.Drian_XD
23rd October 2011, 18:37
ฟอร์มนัดเจอแมนยูไปไหน...

poomzayo98
23rd October 2011, 18:49
เป็นกำลังใจให้ครับ เพื่อนบ้านกัน สู้ๆนะครับ

Phenomenom555
23rd October 2011, 19:31
เจอร์ราด กับ คาร์ราเกอร์ ไม่ได้ลง?

ผมว่า มันต้องมีนักเตะ ที่เป็น จุดส่วนรวมของทีมไว้ (ในที่นี้ผมหมายถึงเจอร์ราดนะ)

เพราะ ถ้าหากไม่มีคนแบบนี้ในทีม ทีมจะขาดการกระตุ้นของทีมนะ อย่าง แมนยูก็ รอยคีนไง

เชลซี ก็ เทอร์รี่ ลิเวอร์ ก็ยกให้ เจอร์ราด

ผมไม่ได้ดูนะ แต่เดาว่า หงษ์คงจะประมาทมั้ง หรือ ไม่ก็แบบ ไม่มีกำลังใจเล่น หรืออะไรเนี่ย (เดานะ)

ลงทั้งสองคนแหละครับ สงสัยกระตุ้นกันเยอะไปเลยยิงเฉี่ยวไปเฉี่ยวมาไม่เข้าสักที ฮ่าๆๆ

เป็นกำลังใจให้ครับ เพื่อนบ้านกัน สู้ๆนะครับ

ขอบคุณครับ :D

Aoffy-CR7
23rd October 2011, 21:28
นัดนี้ต้องชมกองหลังของ นอริชครับ เล่นดีมาก มีวินัยในเกมรับดีมากๆ

manning18
27th October 2011, 19:05
ไม่ใช่เค้าไม่แก้เกมนิครับแต่ดูจากการมีระเบียบของ norwich เค้ามีระเบียบมากนัดเจอแมนยูเป็นเพราะเค้าไม่คมเองแต่พอมานัดนี้เค้าได้ปรับปรุงทำให้จังหวะการเล่นมันดียิ่งขึ้น ก็ไม่น่าแปลกเท่าไหร่ เกมอาจจะน่าเบื่อแต่ในฐานะแฟน the kop เองคงต้องคิดไกลๆเข้าไว้ครับมานั่งท้อกับเกมกับ Norwich มันคือความไร้สาระสิ้นดีแฟนบอลเมืองนอกตั้งหน้าตั้งตาเพื่อเชียร์นัดต่อไปให้กำลังใจทีมต่อไปเค้าไม่เคยออกมาบ่นเลสักนิดเพราะเค้าเคยพูดว่าพวกเค้าคือ The Real