PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PAYDAY เล่นแล้วแลค

Breakboyz
23rd October 2011, 02:36
ตามหัวข้อเลยครับ ผมเล่น CO-OP ผ่านสตีม แล้วมันแลคมากอ่ะ ตอนเข้าห้องก็ช้า ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นเพราะอะไร เล่นเกมอื่นก็ปกติ เข้าเน็ตก็เร็วปกติ ผมใช้3BB อ่ะครับ :sweat

Dragonbul
23rd October 2011, 10:17
ผมไม่แลค ครับ แต่ผมแลค ตรงเมาส์อะ
เกมเล่นลื่นมากแต่ เป้าผมมันไม่นิ่งเลย

Emo
23rd October 2011, 10:24
ไม่ได้แลค หรอกครับ ผมก็เข้าห้องช้าเหมือนกัน ไม่ได้มีแต่คนไทยนะครับ

kongsak055
23rd October 2011, 11:45
ถ้าเล่นกับฝรั่งจะพบกับอาการแลค + วาร์ป + ตายไมู่รู้เรื่อง + เพื่อนหาย + NPC ยืนแข็งทื่อ ทั้งๆที่เราสั่งให้มันหมอบไปแล้ว และอย่างสุดท้ายที่น่าอนาถที่สุดคือ ตำรวจ ยื่นอยู่เฉยๆกับที่ อันที่จริงมันคือ ศพ ยืนได้ที่ฝรั่งยิงทิ้งไปแล้ว เราก็ไม่รู้เรื่องยิงมันเข้าไปอีก หมดเลยกระสุด TT____TT