PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมไอดีหายอะครับ

diippyjas
15th July 2011, 23:06
พอดีวันนี้เพิ่งเข้าเว็บได้เมื่อกี้ แล้วจะล็อคอินเข้าไอดี ปรากฏว่าไม่มีไอดีอยู่ เลยไปเปิดกระทู้ที่ผมตั้งไว้

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=2652&p=27643#post27643

ปรากฏว่า ไอดีที่ผมตั้งกระทู้กลายเป็น Guest อะครับผม จะ Edit เพิ่มตอนใหม่ก็ไม่ได้ด้วยอะครับ = =

รบกวน Mod ช่วยแถลงการณ์ด้วยครับผม

ตั้งแต่เช้าถึงช่วงเย็นๆ เข้าเว็บไม่ได้เลยครับผม database error ตลอด เพิ่งเข้าได้เมื่อกี้ มันเป็นสาเหตุด้วยรึป่าวอะครับ

fcckmung
15th July 2011, 23:22
เหมือนกันเลย ทำไมช่วงนี้ปัญหาบ่อยจัง กระทู้ผมพังหมดแย้ววว T_T

นี้ผมลองสมัครใหม่ ใช้ ID เดิม แต่ว่าเข้าไปแก้กระทู้อันเดิมไม่ได้ งง

บ้านผมพังไปสองรอบ 5555+ จะเป็นอีกมั๊ยครับ ใครรู้ช่าบบอกหน่อย กลัวสร้างบ้านใหม่ เดียวก็พังอีก :(

Frame~[F]
15th July 2011, 23:55
เหมือนกันเลย ทำไมช่วงนี้ปัญหาบ่อยจัง กระทู้ผมพังหมดแย้ววว T_T

นี้ผมลองสมัครใหม่ ใช้ ID เดิม แต่ว่าเข้าไปแก้กระทู้อันเดิมไม่ได้ งง

เข้าเว็บไม่ได้ตั้งแต่เช้า เหมือนกันเลยครับ แล้วก็พึ่งสมัครใหม่อีกรอบเมื่อกี้เลย งงมากเลยครับ มันเป็นไรหรอครับ

masskick
15th July 2011, 23:59
หายเหมือนกัน สมัครใหม่ละ :confused:

Tayo987
16th July 2011, 02:09
สมัครใหม่เช่นกัน งงมาก แล้วอันเก่าทำไมเป็น Guest

แล้วทำไมพักนี้ เข้าเว็บไม่ค่อยได้ล่ะ

แล้วทำไมผมเอารูป มิกุ ลง avatar ล่ะ?

ray
16th July 2011, 05:38
=____='' ไม่ได้เสียอะไรนี่ครับ ผมหายไปเป็นอาทิตย์ยังอยู่เหมือนเดิม อาจจะเป็นที่ข้อมูลเฉพาะวันก็ได้อ่ะครับ สมัครใหม่นะ ...

database error ก็ล่มเป็นบางครั้งบางคราว หรือ User ล้นจนรับไม่ไหว (กรณีนี้บ่อย)

diippyjas
16th July 2011, 10:22
แล้วผมจะ Edit เพิ่มตอนนิยายผมยังไงล่ะนิ - - ส่งสัยต้องเริ่มเรปใหม่