PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามว่า window 7 ultimate darker edition 32 bit (ด้านใน)

akezaaman
23rd October 2011, 23:03
จะเล่นเกม hitman blood money ได้ไหมครับผมกลัวว่าโหลดแล้วจะเล่นไม่ได้:(:(:(

whiteking7
23rd October 2011, 23:26
ผมก็ไม่ทราบนะครับwindowsตัวนี้มันดัดแปลงอะไร
แต่แนะนำว่า
ให้ท่านลองลงwindows ใหม่แบบclassicจะดีที่สุดครับ
ให้แนะนำก็แนะนำเป็นwindows7 32bit ultimate SP1 สำหรับRAM2-3.25GB
หรือถ้าท่านSpecค่อนข้างจะโหดRAM4GBขึ้นไป แนะนำWindows7 64bit Ultimate SP1 [ตัวนี้ใช้อยู่เยี่ยมมากครับ]
Programหลักๆ
พวกโปรแกรมดูแลเครื่องต่างๆ
โปรแกรมตัดต่อวิดีโอ หรือภาพต่างๆ
รวมทั้งเกมต่างๆยกตัวอย่างRUNEสุดเก่าและCSสุดเก่าก็เล่นได้ครับ

gsuhplyf
24th October 2011, 00:15
ตามนั้นครับ วินโดว์โมทั้งหลายมันจะตัดส่วนที่ไม่จำเป็นออกครับ
แต่ก็อย่าลืมว่า สิ่งจำเป็นของแต่ละคนมันไม่เหมือนกันครับ