PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับเกมส์(Darksiders)เล่นไปได้28นาทีมันเด้งทุกรอบเลยครับขอร้องละครับ

namo351
15th July 2011, 23:45
ช่วยด้วยครับเกมส์(Darksiders)เล่นไปได้28นาทีมันเด้งทุกรอบเลยครับขอร้องละครับ โหลดมานานโขเลยต้อง71Part โหลดจากบิทก็เป็นเหมือนกัล
คือผมใช้winXP มันเป็นเพราะการติดตั้งหรือเปล่าวหรือว่าเป็นเพราะอารัยหรอครับ เพราะตอนลงมันขึ้นเออเร่อไรสักอย่างนี้ละ หรือเป็นที่ตัวชิพก็ไม่รุ้ เพระตอนติดตั้งผมก็ปิดตัวไวรัสแล้ว ช่วยทีครับ ขอบคุณล่างหน้าครับ~~~T_T~~~

Rufiorocco
16th July 2011, 00:12
มันต้องแคร๊กก่อนรึเปล่านะ หรือเป็นแค่ตัวทดลองเล่นยังไงผมก็ไม่ทราบอะนะเพราะไม่เคยเล่น :)

DkTaP82
16th July 2011, 00:45
- - ผมไม่เคยเจอ หรือว่า ไฟล์นั้นๆไปอยู่ในฮาดิทที่เจอ Bad พอดี 55+ คิดเล่นๆครับ ลอง...แคร๊กดูใหม่ หรือโหลด รีแพดมากก็ได้ครับผม ตัวเกมส์ผมเล่นได้ไม่มีปัญหา(หรือผมยังไม่เจอ-.-)