PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงคราม บร๊ะเจ้า ปะทะ ซาตาน

eswc2011
24th October 2011, 11:43
นานมาแล้วได้มีตำนานเขียนเอาไว้ ณ น้ำตกเหวนรก ==" ปีคศ.1999 ได้มี ปีศาจตนหนึ่งคืนชีพขึ้นที่ ประเทศอังกฤษ มันมีสัีญลักษณ์ที่คล้ายกับรูปดาว และมีเลข 666 มันได้เดินทางไปทั่วโลกเพื่อที่จะหาทางเป็นอมตะ และมันได้มาที่ประเทศไทย มันกินทุกสิ่งที่มันคิดว่า จะทำให้มันเป็นอมตะ และแล้ว ประเทศไทยจึงสั่ง ทหารseal จำนวน 500นายไปจับมัน แต่ทว่า ทหาร500นายนั้นถูกมันกินจนหมด เวลาล่วงเลยมาถึงปี คศ.2011 ได้มีวีบุรุษคนหนึ่ง มีนามว่า บร๊ะเจ้าโจ๊ก เป็นครึ่งเทพครึ่งปีศาจ มีปีกข้างหนึ่งเป็นของ เทพ ปีกอีกข้างเป็นของ ปีศาจ เกินวันที่ 22 เมษายน พศ.2528 อายุ 26 สูง 168 หนัก 55. และมีสาวก5000คน ถ้าเทียบกับเจ้าซาตานแล้ว เจ้าซาตานมันก็มี5000คน - -" เค้าจะชนะหรือไม่ โปรดติดตามตอนต่อไป [ช่วงเย็น ๆจะมาอัพไม่ก็พรุ่งนี้ตอนเย็นแหละครับ]:sweat

มาต่อละครับ ก่อนนอน ==

บทที่1 ส่งสารท้าทาย

แน่นอนว่า ทั้ง บร๊ะเจ้าโจ๊ก และ ซาตาน ก็ย่อมมีพลังสูสีกัน และมีฝูงทรชนเท่ากัน แต่ละคนมีพลังแตกต่างกันไป และเมื่อ เหล่าทรชนของทั้ง2ฝ่าย เจอกันเมื่อไหร่ก็ต้อง + กันทันที บางคนอาจได้รับของวิเศษมา ส่วนใหญ่ ถ้าเป็น ทรชนที่ตีเร็ว ๆก็จะได้ หน้ากากที่เป็นรูป Razorติดตัว2อันและน้ำยาเพิ่มพลังชีวิต1อัน แต่ถ้าเป็นตัวที่พร้อมจะพุ่งใส่เป็นตัวแรกล่ะก็ จะได้ของวิเศษคือ Bacer และมรชนที่มีพลังเวทสูงสุดจะได้ Nulls of tailsman และเวลาผ่านไป เหล่าทรชนก็จะได้ของวิเศษที่เพิ่มความโหดได้ แต่ นี่คือความคิดของบร๊ะเจ้าโจ๊ก และ ซาตาน มีวันหนึ่งบร๊ะเจ้าโจ๊กได้ส่ง ฑูต ไปเจรจากับ ซาตาน เมื่อฑูตไปถึงก็ สัมผัสถึงความน่ากลัว ชวนขนลุกยิ่ง เมื่อฑูตท่านั้นเห็นซาตาน ก็ยิ่งทวีความสยิว~เข้าไปใหญ่ ฑูตจึงได้ยื่นสารให้ซาตานอ่านดู มีการเขียนที่เละ ๆหน่อย พร้อมลายเซ็น ซาตานจึงเปิดอ่านดู มีข้อความดังนี้

สวัสดี ซาตาน~ ตูคือบร๊ะเจ้าโจ๊ก ตูขอบอกไว้เลยนะเฮ้ยว่า ทรชนของกู ได้ BKB แล้วแสส แล้วกูยังไปสอยเอาพวก แยงกี้ แถวๆโยโกฮาม่า,โตเกียว,โชนัน แล้วนะเฮ้ย ไอ้เขาkwai. แล้วทรชนกูก็ไปยึดเอารถพวกแยงกี้ มา ได้เป็น Kawasaki Z2 750 1000คัน Honda CBX400 1000คัน Kawasaki Zephyr1100 1000คัน Yamaha v-max 1000คัน Yamaha XJR400 1000คัน แล้วพวกมิงอ่ะ ได้ไรแล้วบ้าง ฮ่า ๆๆๆๆๆ แน่จริงก็มาสิ ไอ้ซาตานไอ้เขาkwai~ ไอ้666 ไอ้ดาว~ 555 5 ก๊าก ๆ

นี่คือข้อความที่บร๊ะเจ้าให้ฑูตส่งให้ซาตาน และแล้ว คงรู็นะว่าฑูตคนั้นเป็นไง - -" นอนละ ๆ

บทที่2 ซาตานผู้เกรี้ยวกราด [ชตากรรม ไอ้ฑูต]

หลังจากที่ ซาตานได้รับสารจาก บร๊ะเจ้าโจ๊กแล้ว จึงบังเกิดน้ำโห เลยสั่งว่า เอาไอ้ฑูตนี่ไปลงโทษให้หนักที่สุดดดด[เสียงใหญ่ ๆ] ฑูตคนนั้นถูกลากตัวไปที่ห้องหนึ่ง ตกแต่งด้วยสีม่วงไม่เว้นแม้กระทั่ง tv,dvd-cd และมี เชือก,ดิลโด้,เจลหล่อลื่น และ รูปดาราค่าย โตเกียวฮ็อต เต็มไปหมด ฑูตเห็น จึงมีปฏิกิริยา คือ เต่าหนังหุ้ม เกิดตื่นขึ้นมา:p ฑูตมันคิดอีกว่า อิ๊อิ่อิ หวานกูล่ะ***แดกหมู นี่หรอฟ๊ะโทษหนัก ฮ่า ๆ พอเจอลากไปถึงห้ิอง ฑูตก็รอด้วยความตื่นเต้น เพราะยังไม่เคย..... 555 5 แต่แล้วหัวใจฑูตก็วายเพราะว่า เจอสิ่งที่น่ากลัวที่สุดใน3โลกนั่นคือ ABEเท่านั้นแหละ เสียงร้องอันแสนทรมานขอวฑูตคนั้นดังมาถึงห้องของซาตาน ซาตานก็นั่งขำฮ่า ๆ[ซาตานมันเจอมาแล้ว] และแล้ว เรื่องนี้ก็ลามไปถึง บร๊ะเจ้าโจ๊ก บร๊ะเจ้าเลยกริ้วโคตร ๆ ได้แต่โกธร โกธร โกธร จึงได้ส่งสารไป ว่า ไอ้เขาkwai ***มา1-1กูสิวะ ถ้าแน่ sad kak na mung ma 1-1 yoo c เท่านี้แหละสารท้ารบของบร๊ะเจ้า แต่ว่าคนอย่าง ซาตานหรือจะไป1-1จึงจัดกองทัพเตรียมไว้2500คน ทางบร๊ะ้เจ้า ก็หัวหมอ จัดทัพไปอีก 2509คน พน้อมมอไซค์ที่ยึดมาอีก สงครามยิ่งใหญ่นี้จะเป็นอย่างไร โปรดติดตา่มตอนต่อไป~

ปล.ขอไว้อาลัยฑูตคนั้นด้วยเถิด 55 5

บทที่3Best war.[อวสาน คิดไม่ออกแล้วไว้รอดูภาค2]

และแล้ว สงครามที่ไม่มีใครอยากให้เกิด มันก็เสือกเกิด เพราะ คนตายเยอะ เงินหายหมด[เจอปล้น] ข่มขืน[ฝ่ายบร๊ะเจ้าโจ๊ก] ยาราไนก๊ะ[ฝ่านซาตาน] ฝ่ายบร๊ะเจ้าโจ๊กเตรียมการแบบว่า เอามอไซค์ที่ยึดมาได้ทั้งหมด มาขับ และให้ไอ้พวกแยงกี้เดินเอา รวมแล้วเป็น 10000คนมีอาวุธคือ แยงกี้=ไม้เบสบอล,มีด,ท่อเหล็ก ทรชน=ak47,aug,m4a1,rpg7 ฝ่ายซาตานมันเอา สาวก อาเบะ มาเป็นพวกรวมเป็น10000คน อาวุธหรอ เอิ่มม สาวกอาเบะ=มีแต่ ดุ้น ใช้ตุ๋ยยย ทรชน=rpg7,ลูกโม่,k2,m16 อีก2วันจะถึงวันที่โหดร้ายที่สุดสถานที่คือ ภูเขาไฟที่ระเบิดรุนแรงที่สุดในโลกระเบิดกระจายไกลกว่า100กิโล ถ้าเกิดภูเขาไฟลูกนั้นระเบิดขึ้นมา ไม่มีใครเหลือ 2วันผ่านไป ทั้ง2ฝ่ายจึงมาฆ่ากัน,ตุ๋ยกัน ที่นี่ ทั้ง2วางแฟนอย่าแยบยล แต่ทว่าเหล่าทรชนใช้ปืนไม่เป็น[อ้าว:sweat]เลยเอาหมัดนี่แหละ วิ่ง+เลย เหลือแต่ บร๊ะเจ้ากับซาตานยืนจ้องตากัน กำลังจะลงมือ ทั้ง2พุ่งไปหากันโดยไม่คิดลังเล บร๊ะเจ้าแลกหมัดกับซาตาน ผัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้ง2เริ่มเหนื่อยหอบ แต่ไฟในใจกลับลุกโชนขึ้นมา บร๊ะเจ้าโจ๊กรวบรวมสมาธิ ให้ทรชน,แยงกี้ ส่งพลังทั้งหมดมาให้ ซาตานก็ทำเหมือนกัน แต่ทว่าเวลาของภูเขาไฟเหกลืออีก10วิจะระเบิด ทั้ง2กระโจนเข้าใส่กัน พร้อมกลับปล่อยพลังหมัดแลกกันอย่างเต็มที่~ ตู๊มมมมมมมมมมม มม ม มมมมมมม มมมมมมมมมม เสียงกึกก้องกัมปนาทดังขึ้นก่อนภูเขาไฟระเบิด4วิ ทั้งสองร้องออกมาด้วยความเจ็บใจ และแล้วเสียงที่ดังยิ่งกว่าได้เกิดขึ้นแล้ว บึ๊มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม มมมมมมมมมมมม เสียงภูเขาไฟระเบิด และแผดเผาร่างของพวกเขาไปสู่ผู้ที่เป็นอมตะตลอดกาล แต่ทว่ายังมีผู้รอดชีวิต เขียนบันทึกไว้ในสิลาหิน แล้วหอบสังขารไปที่น้ำตกเหวนรกเอาหินนั้นไปซ่อนไว้แถว ๆนั้นเพื่อที่จะให้คนรุ่นหลังที่อยากรู้อยากเห็น[แถวบ้านเรียก tiger g]มาค้นหา และแล้วก็สิ้นสุดกันเสียที~

และก็จบตำนาน ทรชน[หรอ]

ขอบคุณที่ทนอ่านนะครับ
เดี๋ยวมีภาค2แล้วจะรู้บร๊ะกะซาตานจะรอดหรือไม่

pijuk2538
24th October 2011, 14:27
ติดตามอยู่น่ะ - -

eswc2011
24th October 2011, 20:49
ติดตามอยู่น่ะ - - ขอบคุณครับ อัพให้ละนะ

pone123
24th October 2011, 20:55
ผมขอบอกอย่างนะ แต่งแบบฮาๆ ใช้มะ

soldierof200
24th October 2011, 20:55
Dota ใช่มั้ย ? 555+

eswc2011
24th October 2011, 20:58
ผมขอบอกอย่างนะ แต่งแบบฮาๆ ใช้มะ
รู้ทันผมจัง ฮ่า ๆ แต่มันไม่ค่อยฮาอ่ะนะ = =

Dota ใช่มั้ย ? 555+
5 55 ใช่ครับ

pone123
24th October 2011, 21:05
รู้ทันผมจัง ฮ่า ๆ แต่มันไม่ค่อยฮาอ่ะนะ = =

5 55 ใช่ครับ

แต่ผมขำ อ่ะ

eswc2011
24th October 2011, 21:06
แต่ผมขำ อ่ะอู้ว ว ขอบคุณครับ ๆ

kingmes
24th October 2011, 21:28
ส่งสารรรร ทูต อ่า ครับ ใช้งานเพื่อนแล้วส่งให้ไปตายอีก

เลือดเย็นมากกก

555 + +

ล่อเล่นครับ ฮาดี อิอิ รอติดตามอยู่

eswc2011
25th October 2011, 16:59
อัพตอน2ให้แล้วจ้า~

eswc2011
25th October 2011, 20:08
อวสานแล้วครับ~ ขอบคุณที่ติดตามครับ:thank