PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซิฟ Thailand ของ saluzi bfbc2 มันหายไปไหนอ่ะครับ

jojosung402
25th October 2011, 01:46
เซิฟ Thailand ของ saluzi มันหายไปไหนครับ ผมเห็นมีแต่ เซิฟ Battlefield Thailand เหลือแค่เซิฟเดียวเอง หรือ saluzi เขาปิดเซิฟ bfbc2 หมดแล้ว รอเปิดเซิฟ bf3 ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย สงสัยอ่ะ

whiteking7
25th October 2011, 03:41
เซิฟ Thailand ของ saluzi มันหายไปไหนครับ ผมเห็นมีแต่ เซิฟ Battlefield Thailand เหลือแค่เซิฟเดียวเอง หรือ saluzi เขาปิดเซิฟ bfbc2 หมดแล้ว รอเปิดเซิฟ bf3 ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย สงสัยอ่ะ
ถ้าให้ผมคาดเดานะครับ
เนื่องด้วยSaluziโดนEAบอกยกเลิกสัญญาแล้ว
เค้าคงไม่มีเหตุผลอะไรต้องเปิดต่อแล้วล่ะครับ
อาเมน เล่นSGเอา

TesTo
25th October 2011, 05:50
ถ้าให้ผมคาดเดานะครับ
เนื่องด้วยSaluziโดนEAบอกยกเลิกสัญญาแล้ว
เค้าคงไม่มีเหตุผลอะไรต้องเปิดต่อแล้วล่ะครับ
อาเมน เล่นSGเอา

เซ็งเนอะ ๆ

GariTo
25th October 2011, 05:58
ผมไม่ห่วง ผมไม่ค่อยได้เล่นเซิพ ซาอยู่ละ ไปเกรียนปิงเซิพนอก นุกดี = =*

nappapa
25th October 2011, 05:59
เขาคงไม่ต่อค่าเซิฟแล้วหล่ะครับ เพราะอะไรก็รู้ๆกันอยู่

gafiled1
25th October 2011, 11:25
เเต่ก็ดีหน่อยนะครับ เซพมันเหมือนมีเเต่คนเทพๆๆเข้ามาตอลดเเต่เคยได้ยินมาว่าเเครนดังๆๆชอบมาเล่นห้องนี้ทำให้ผู้เล่นใหม่รู้สึกว่าเกมมันไม่สนุกเลย