PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : small soldiers นี้จะมีภาคต่อไหม

The Run
25th October 2011, 08:29
ตามหัวข้อหนังก็หลายปีมากอยากให้มีภาคต่อ :confused:

โหกะจะมาถามอยู่พอดี พอดี ออกกำลังกาย มา แล้วมานั่งดู สนุกเหมือนเดิม หนังปี 1998 ครับ ก็ 13 ปี ตามข้างบนบอกแหละครับ
แต่ดูๆแล้วมันก็จบได้ด้วยดีแล้วนะ ถ้าทำภาคต่อพลอตเรื่องคงไม่สนุกเท่าภาคนี้อยู่แล้วล่ะครับ ผมว่า 13 ปีจบไปแบบนี้เนี่ยแหละดีแล้วครับ
(เวลาผ่านไปเร็วจังจำได้เด็กๆดูบ่อยมาก)

แหะๆ ผมก็แค่คิดเ่ล่นๆ ครับ ถ้ามันมี็ก็ต้องออกเป็นเรื่องโดยที่เกี่ยวเชื่อมโยงกับภาคแรก อาจจะสู้กับตัวอื่น เพราะ ผลิตภัณฑ์มันก็น่าจะไปกระจายอยู่ร้านอื่นมั้ง
เป็นหนังที่คลาดสิกดีผมชอบ ทำออกแนวคล้ายคลึงกับ Toy Story แต่แนวนี้มันแอคชั้นแบบของเล่น น่าจะสู้กับของเล่นตัวอื่น หรือไม่ก็ของเล่นจำพวกตุ๊กตา

captain america
25th October 2011, 08:41
คงไม่มีแล้วล่ะมั้งครับ เก่าซะขนาดนั้น (13 ปีแล้ว = =)

Winters
25th October 2011, 20:09
โหกะจะมาถามอยู่พอดี พอดี ออกกำลังกาย มา แล้วมานั่งดู สนุกเหมือนเดิม หนังปี 1998 ครับ ก็ 13 ปี ตามข้างบนบอกแหละครับ
แต่ดูๆแล้วมันก็จบได้ด้วยดีแล้วนะ ถ้าทำภาคต่อพลอตเรื่องคงไม่สนุกเท่าภาคนี้อยู่แล้วล่ะครับ ผมว่า 13 ปีจบไปแบบนี้เนี่ยแหละดีแล้วครับ
(เวลาผ่านไปเร็วจังจำได้เด็กๆดูบ่อยมาก)