PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับการอัพคอมครับ

oaky753911
25th October 2011, 11:15
คือเป็นดน็ตบุ็คเลยอยากถามว่า
1.โนตบุ็คอัพการ์จอได้ไหม
2.ถ้าแบบเอาโนตบุ็คไปให้ร้านที่เค้ารับอัพไปบอกเค้าว่าอัพคอมให้แรงขึ้นเค้าจะทำให้เราไหมครับหรือเราต้องซื้อแล้วมาประกอบเองครับ

*ถามเพื่มเติม เราไปบอกเค้าให้อัพคอมให้แรงขึ้น หรือ ต้องเขียนสเปคไปให้เค้าดูครับ

Breakboyz
25th October 2011, 11:22
จะอัพคอม อัพPCดีกว่าครับ อัพโน๊ตบุคไม่คุ้มหรอก ผมว่านะ เท่าที่เห็นโน๊ตบุคถ้ามีการ์ดจอแยกน่าจะเปลี่ยนได้(มั้ง) กับแรมที่เพิ่มได้ เท่านี้แหละที่ผมรู้มา รอผู้รู้ท่านอื่นมาตอบครับ :D