PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ดาวน์โหลดไฟล์ torrent ไม่ได้

HENSHI!!!
25th October 2011, 17:03
โหลดไฟล์ torrent ไม่ได้
ผมใช้ โปรแกรม bitcomet เน็ตของ 3bb 5 mb
speed download 0 นั่งดาวน์โหลดมา 5วัน ยัง 0.0% อยู่เลย
ช่วยผมทีครับ:help

rotary_wahwah
25th October 2011, 17:16
อย่างแรกต้องเข้าใจด้วยนะครับว่า ถ้าไฟล์ๆนั้นมีคนปล่อยน้อย ความเร็วจะน้อยมาก
และถ้าไม่มีคนปล่อยเลยไม่ว่าจะชั่วคราวหรือถาวร เน็ตแรงขั้นเทพหรือโหลดให้ตายไงก็ไม่เสร็จครับ
และส่วนมากถ้าโหลดบิทจากเว็บเมืองนอก จะช้ากว่าโหลดในไทยมากๆครับ

ก่อนโหลดแนะนำว่าควรดูว่ามีคนปล่อยกี่คนด้วยนะครับ
ส่วนวิธีแก้คือ ภาวนาให้มีคนมาปล่อยไฟล์ต่อครับหรือหาไฟล์ที่เหมือนกันจากแหล่งอื่นที่ปล่อยอยู่แทน