PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ีรบกวนถามเรื่องเกมทีคับ

theicea
16th July 2011, 08:10
คือผมอยากเล่นเกมเกมนึง แต่ผมจำชื่อเกมไม่ได้เพราะมันนานแล้ว ในเกมจะมีตัวละครให้เราควบคุม 3 ตัวคือ ไนท์ นักเวทย์ และ เอลฟ์ อ่ะครับ เอลฟ์จะมีความสามารถพิเศษคือถ้าไปอยู่ในเงาแล้วจะหายตัวได้ครับ ส่วนเนื้อเรื่องจะเป็นตะลุยด่านไปเีรื่อยๆ และสามารถอัพเกรดของต่างๆของแต่ละตัวได้อะครับ ผมจำได้อยู่ฉากนึงที่จะมีเมืองเอลฟ์โดนไฟเผาอ่ะครับ แล้วเราต้องเข้าไปช่วย ผมจำได้แค่นี้อะครับ ใครรู้บอกชื่อเกมทีครับ ขอบคุณ