PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยตอบผมทีเรื่อง battlefield3 (แผ่นแท้) ผมกำลังมีปัญหา ช่วยหน่อยครับ

big14531
25th October 2011, 21:47
ผมขอรบกวนถามทุกท่านได้มั้ยครับ ถึงมันจะยาวก็เถอะช่วยอ่านหน่อยครับ คือ ผมกำลังคุยกับพ่อเรื่องแผ่นแท้โดยพ่อผมบอกว่ามันแพง ตัดสินใจให้ดีถ้าจะซื้อมัน เพราะมันตั้ง1600 โดยครอบครัวผมไม่เคยซื้อเกมส์ที่มีราคาหลัก1000เลย มันต้องคุ้มสำหรับเงิน1600 ที่จ่ายไป คือผมอยากจะถามว่า
ถามเป็นข้อๆเลยละกัน
1. ถ้าผมซื้อมาแล้ว จะหาเซิฟเล่นได้ที่ไหน เพราะที่ผ่านมาผมโหลด battlefield 3 play4free มันโหลดฟรีและมันแลคมากโดนถีบตลอด ผมกลัวซื้อมา 1600 มันจะเป็นแบบนั้น

2. ถ้ามันไม่แลค มันจะกระตุกมั้ยครับ ผมเล่นsingleปรับปานกลาง ไม่กระตุกเลย แต่ออนไลน์มันผ่านเน็ต อยากจะถามว่ามันจะกระตุกมั้ยครับ

3. ผมจะไปซื้อที่zestเลย ไม่ได้สั่งซื้อ ไม่ได้สมัคร saluzi zest อะไรทั้งนั้น ไม่ได้สมัครอะไรทั้งนั้น จองอะไรก็ไม่มี ซึ่งมันจะแถม DLC แผนที่ในตำนานมั้ยครับ และเซ็ตปืนมันจะแถมมั้ยครับ

ถ้ามันตรงกับที่ผมถาม พ่อจะซื้อแผ่นแท้ให้เลยโดยที่ผมไม่ต้องจ่ายเลยสักบาท รบกวนตอบหน่อยครับ ผมรอมา2ปีแล้วไม่อยากให้มันสูญเปล่า ถ้าผมได้แผ่นแท้มา ผมจะขอเข้าร่วม
คลับbattlefield3ด้วยครับ คนที่ตอบผมต้องกราบขอบพระคุณมากๆ :thank :thank
(กระทู้แรกในชีวิตมีอะไรผิดพลาดต้องขออภัยด้วย)

big14531
25th October 2011, 21:56
กระทู้นี้ผมขอปิดเลยละกัน ไม่ต้องตอบนะครับเพราะผมได้คำตอบแล้ว ;);););););)