PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบายความทุกข์(จากความรักคั๊ฟ><)

clover4701
25th October 2011, 22:30
ต้อนรับทุกคนมาระบายความทุกข์เรื่องความรักกันครับ หรือใครมีความรักเป็นแบบไหน มาเล่าสู่กันฟังหน่อยแล้วกันนะครับ

ของผมหรอเก้าเดือนจบลงง่ายๆ ก็จิงอ่ะนะความรักในโลกออนไลมันไม่มีจิงหลอก

ก็นั่นน่ะสิครับ โลกออนไลน์ ยากครับที่จะมีคนที่รักจริง 9เดือนก็ถือว่าเยอะแล้วนะครับใช้ได้(ปลอบใจหน่อยๆ><)

ครับผม ผมเปิดโอกาสให้ทุกคนมาระบาย ความทุกข์กันเล่นๆครับ

boontae
25th October 2011, 22:32
ของผมหรอเก้าเดือนจบลงง่ายๆ ก็จิงอ่ะนะความรักในโลกออนไลมันไม่มีจิงหลอก

Melonepiew
25th October 2011, 23:41
ระบายอ่ะไรหรอครับไหนอ่ะ จขกท หรือว่าเปิดมาให้พวกเราระบายเอาแน่หรอครับ

Jameconner
26th October 2011, 00:51
ผู้ชายเราๆความรักก็เหมือนกับหอยเอิ่ม......หอยแมงพู่มั้ง(ให้มันดูเป็นชนิดหน่อยโจ่งๆคำเดียวเดี๋ยวโดน55) กินแปปเดียวก็หมดเหลือแต่เปลือกไม่เห็นค่าก็ทิ้งมองเห็นความสำคัญก็เอาไปประดับบ้าน

ผู้หญิงนะหรอความรักก็เหมือนเหมือนเอิ่ม.....ไอติม! ดูดๆอมๆเลียๆพอหมดรสชาติก็โยนเข้าถังขยะกลายเป็นของไร้ค่า
ความรักมันไม่เที่ยง ถ้าบอกตอนเย็นน่ะ (เริ่มง่วงสมองเบลออะน่ะโทษทีๆ)

Mr.Chakre
26th October 2011, 00:53
ผู้ชายเราๆความรักก็เหมือนกับหอยเอิ่ม......หอยแมงพู่มั้ง(ให้มันดูเป็นชนิดหน่อยโจ่งๆคำเดียวเดี๋ยวโดน55) กินแปปเดียวก็หมดเหลือแต่เปลือกไม่เห็นค่าก็ทิ้งมองเห็นความสำคัญก็เอาไปประดับบ้าน

ผู้หญิงนะหรอความรักก็เหมือนเหมือนเอิ่ม.....ไอติม! ดูดๆอมๆเลียๆพอหมดรสชาติก็โยนเข้าถังขยะกลายเป็นของไร้ค่า
ความรักมันไม่เที่ยง ถ้าบอกตอนเย็นน่ะ (เริ่มง่วงสมองเบลออะน่ะโทษทีๆ)
เหอะๆ ช่างเปรียบเทียบจริง 555

obama1230
26th October 2011, 07:57
มีเด็กชายคนนึงและพี่สาวคนนึงในโลกออนไลน์ ห่างแค่ 5 ปี รู้จักกันมา 1 ปีกว่าๆ รู้ใจกันดี พี่สาวคนนั้นบอกเด็กชายว่า พี่ชอบเรานะ เด็กชายคนนั้นถึงกับดีใจแบบไม่เคยมีมาก่อน จากที่นานๆโทรหากัน โทรวันเว้นวันเลยทีเดียวล่ะ พี่สาวคนนั้นชอบเด็กคนนี้มาก ทั้งๆที่เด็กคนนั้นยังไม่รู้ว่า โลกที่แท้จริงโหดร้ายเช่นใด พี่สาวคนนั้นแต่เดิมมีแฟนอยู่แล้ว แถมคบชู้ไประเริงรักกับคนในโลกออนไลน์ มีอยู่วันนึกเด็กคนนั้นได้รู้ความจริงเกี่ยวกับพี่สาวของตัวเอง น้ำตาเด็กชายคนนั้นไหลออกมา เป็นน้ำตาทีี่แสดงถึงความบริสุทธิ์ต่อรักที่มีให้พี่สาวตัวเอง เด็กชายคนนั้นจึงคิดว่า เราจะอยู่ให้ทนทุกข์ทรมานแบบนี้ หรือ จะปลิดชีวิตของตนทิ้งซะ เพื่อนในโลกออนไลน์ของเด็กคนนั้นต่างๆนาๆได้รู้เรื่อง จึงโทรมาหาเด็กชายเพื่ออที่จะปลอบใจกับเรื่องพี่สาวคนนี้ เด็กชายคนนั้น จึงมีสติ แล้วรู้ว่่าเผชิญหน้ากับสิ่งที่เป็นความจริง เด็กคนนั้นได้กลับไปในโลกออนไลน์ แล้วบอกให้รู้ความในใจทั้งหมด แล้วก็บอกกล่าวว่า 'ขอบคุณที่หลอกลวงกันมาตลอดครับ พี่สาว...' แล้วก็จากลาไป โดยจะพยายามลืมเรื่องของเธอทั้งหมด ไม่ว่าคิดถึงเรื่องก็ยิ่งทรมาน จนถึงทุกวันนี้ ... PongAxelder

obama1230
26th October 2011, 08:01
http://www.youtube.com/watch?v=9TPqjhIxL3c

Winny
26th October 2011, 10:09
เคยคบกับ ญ ห้องข้าง ๆ เคยมีอะไรกันแต่ก็คบกันได้แค่อาิตย์กว่า ๆ รักมากแต่ทำไมคนที่รักมันดันอยากจะรักคนที่ให้มันคบกับคนอื่นได้เยอะ ๆ
ตอนนั้นก็ผ่านมา 3 ปีล่ะเป็นรักแรกครับก็นะรักแรกใคร ๆ ก็เสียใจเลยมาระบายให้ฟังกัน ใครได้พบรักแรกก็ดูของผมไว้นะเผื่อเลิกกันจะได้ไม่เสียใจ

clover4701
26th October 2011, 22:37
ครับผม ผมให้โอกาสมาระบายความทุกข์กันเล่นๆ อ่ะครับ ^^"

Punch10sg
26th October 2011, 22:46
จะเสียใจหรือดรใจดีเมื่อผมเลิกกับเธอแล้วเกรดจาก 3.2 ขึ้นมาเป็น 3.6

Yakuz
26th October 2011, 22:56
เกลียด ! คำว่า "ลืมไม่ลง" !!!!

เกลียดคนเจ้าชู้ เฟ้ยยยยย !!!!!

** หมายเหตุ แดง เจอบ่อย !

popone11
26th October 2011, 23:04
เกลียด ! คำว่า "ลืมไม่ลง" !!!!

เกลียดคนเจ้าชู้ เฟ้ยยยยย !!!!!

** หมายเหตุ แดง เจอบ่อย !

อื้มลืมไม่ ลง นี้ สุด ของ สุด ยอด ครับ เรื่องเก่า นี้ ชอบจำผมไม่รู้เป็น อะไรเรื่องก็นาน แล้ว .

obama1230
27th October 2011, 03:21
ครับผม ผมให้โอกาสมาระบายความทุกข์กันเล่นๆ อ่ะครับ ^^"

ระบายจากความจริงน่าจะดีกว่าครับ

skykkss
1st November 2011, 14:36
ผมอยากจะแนะนำหลายๆคนที่กะลังระทมทุกข์เพราะรักให้ย้ายไปเข้า forum gameซะนะครับ คลายเครียดซะมั่ง:)

bionicle99
2nd November 2011, 14:48
"รักแท้ไม่มีในโลกออนไลน์" คือสื่งที่ผมได้เรียนรู้จากมัน หมดเงินไปตั้งหลายพันกับผู้หญิงที่ไม่เคยแม้กระทั่งเห็นหน้า

First3lood
2nd November 2011, 14:51
"รักแท้ไม่มีในโลกออนไลน์" คือสื่งที่ผมได้เรียนรู้จากมัน หมดเงินไปตั้งหลายพันกับผู้หญิงที่ไม่เคยแม้กระทั่งเห็นหน้า

จริงครับ เห็นด้วยไม่มีหลอกในโลกออนไลน์ อย่าไปคิดมาก คุยสนุกๆก็พอ โลกออนไลน์

VirusCoMz
2nd November 2011, 16:03
รักแท้ แค่บีบี

warrapat007
2nd November 2011, 16:06
ของผมตอนนี้อยู่ ปวช.3แล้ว ผมเลือกไม่ได้ระหว่งแฟนกับการเรียน คือแฟนผมยังไงก็ต่อ ปวส.ส่วนผมแม่อยากให้ไปต่อ มหาลัย. ผมไม่รู้จะทำยังไงดีแต่รักแฟนคนนี้มากๆ ไม่อยากอยู่ห่างกัน กลัวแฟนจะเปลี่ยนไป ยิ่งใกล้จบก็ยิ่งคิดมาก

nuiduidui
2nd November 2011, 17:25

ผมเจอแฟนผมใน MSN