PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือ ผมอึดอัดอะฮะ เกี่ยวกับแฟน

nuttoza07
25th October 2011, 22:36
ึคือว่า ผมมีแฟน แล้ว แฟนผม เค้าไม่อยากให้ คนอื่นรู้ว่า เรา 2 คนเป็นแฟนกัน เลยทำเนียนเหมือนเพื่อน ผมก็ไม่กล้าบอกว่า อึดอัด

ผมเคยบอก แฟนไปว่า ไม่อยากอยู่อย่างนี้แล้ว มันอึดอัดอ่า แฟนผมก็อ้างมาว่า ก็ไม่อยาก ให้คนอื่นรู้ เดี๋ยวคนอื่นเค้า ถามโน่นนี้ ไม่อยากให้เป็นปัญหา

ผมอยากจะบอกกลับไปว่า ถ้ามีปัญหากันมากแล้วเธอจะมาคบกับเราทำไม คือ ผมไม่กล้าพูดอะครับ พึ่งคบมาไม่ถึงเดือน ดูใจกันมา 7 เดือน แล้วจะให้พูด

งี้มันก็ยังไงๆ อยู่ คือ อยากจะบอกว่า ผมควรทำไงดี ไม่อยากอยู่แบบ คนในความลับ อีกแล้ว :( T T

Jameconner
26th October 2011, 01:08
บอกไปเลยครับดีกว่าต้องมาเก็บให้อึดอัดเสียสุขภาพเปล่าๆ ดูใจกันมา7เดือนน่าจะคุยกันได้ทุกเรื่องน่ะ
เชื่อผมคุณต้องทำได้:victory

newzasmax4
26th October 2011, 01:12
บอกไปเลยครับๆ เเฟนผมก็เหมือนกัน เปนแฟนกันเเต่ไม่อยากให้ใครรู้อะ ผมเลยบอกไป พูดดีๆนะครับเดี๋ยวเธอโกรธเอา

mike3629
26th October 2011, 10:27
ถ้าเป็นแฟนกันต้องคุยได้ทุกเรื่อง

paintsuk
26th October 2011, 13:24
บอกเขาไปสิ

rosemanry
26th October 2011, 14:00
มีแต่คบกับแล้วสบายใจ แต่ถ้าคบกันแบบนี้ลำบากใจ แล้วอนาคตจะเป็นไง... บอกไปตรงเลยดีก่า ตามสไตล์ ของเรา...

YcF
26th October 2011, 14:23
บางครั้งเขาอาจจะยังไม่พร้อมที่จะให้คนอื่นเห็นว่าเขามีแฟนแล้วก็ได้นะครับ มันอาจจะมีเหตุผลอะไรหลายๆอย่างอ่ะนะ

ไงก็ลองคุยกันให้เครียๆไปเลยก็ดีนะครับ แต่ก็คุยกันด้วยเหตุด้วยผลด้วยนะครับ เดียวจะกลายเป็นผิดใจกันปล่าวๆ

แต่จริงๆก็บอกเขาไปก็ได้นะว่าคนอื่นจะว่ายังไงก็ช่างเขาเหอะ ยังไงๆ มันก็เป็นเรื่องของเรา

pijuk2538
26th October 2011, 16:42
บอกๆไปเถอะครับว่าคุณอึดอัด บอกไปเลยว่าึคุรก็มีความรู้สึกน่ะ คุณน้อยใจไรงี้
หรือไม่ก็ ทนรอให้จังหวะดีๆค่อยบอกไรงี้ ^^