PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณ คิดยังไงกับ ฟิลล์ โจนส์ เเล้ว จอนนี่ อี้้วน ครับ

hianoy007
25th October 2011, 23:32
< อยากถามเเฟนผีด้วยกันครับ >

hianoy007
25th October 2011, 23:32
จอนนี่ อีเเวน 555 พิมผิด อายๆๆๆ

I'M ReDDeVil
25th October 2011, 23:37
เค้าทั้งสองเป็นนักเตะที่มีคุณภาพครับ
และจะเป็นนักเตะที่ ผม พร้อมจะให้กำลังใจเสมอ โดยเฉพาะ น้องอีฟ

hianoy007
25th October 2011, 23:43
ผมว่า อีเเวน ฤดูกาลนี้เล่นไม่ค่อยดีเลยอ่ะโดยฉะเพาะนัดกับ เเมนซิ โอ้ย ผมว่าน่าจะฟิวโจนลงน่ะ

ป.ล รู้สึกผิดหวังกับอีเเวนเเล้วก็กองหลังในนัดนั้นจริงๆ

I'M ReDDeVil
25th October 2011, 23:51
น้องอีฟ กำลังจะกลับมาแล้วล่ะครับ แต่มาเจอนัดนี้(ใบแดง) ความมั่นใจคงหายไปเยอะ นักเตะแบบนี้ต้องการกำลังใจครับ

มันก็เหมือนตอน รูน ออกทะเลนั่นแหล่ะ ป๋า เข็นเอาลงจนฟอร์มกลับมา

ป๋า ก็คงอยากที่จะให้ น้องอีฟ กลับมาเลยเอาลงบ่อยๆ
แต่อย่างว่านักเตะคนละตำแหน่ง กองหน้าผิดพลาดมันไม่เท่าไหร่ กองหลังผิดพลาดอาจจะนำมาสู่การเสียประตู

ยังไงก็ให้กำลังใจกันต่อไปเถอะครับ ไม่ใช่พอเล่นดีชม พอเล่นไม่ดีด่าส่ง :sweat

ผมก็หวังเป็นอย่างนั้นละครับ กลับมาเร็วน่ะ จอนนี่ อีเเวนนน

ป.ล ผมรักเเมนยู

ครับ ผมเด็ก ผี เหมือนกัน :)

hianoy007
25th October 2011, 23:54
น้องอีฟ กำลังจะกลับมาแล้วล่ะครับ แต่มาเจอนัดนี้(ใบแดง) ความมั่นใจคงหายไปเยอะ นักเตะแบบนี้ต้องการกำลังใจครับ

มันก็เหมือนตอน รูน ออกทะเลนั่นแหล่ะ ป๋า เข็นเอาลงจนฟอร์มกลับมา

ป๋า ก็คงอยากที่จะให้ น้องอีฟ กลับมาเลยเอาลงบ่อยๆ
แต่อย่างว่านักเตะคนละตำแหน่ง กองหน้าผิดพลาดมันไม่เท่าไหร่ กองหลังผิดพลาดอาจจะนำมาสู่การเสียประตู

ยังไงก็ให้กำลังใจกันต่อไปเถอะครับ ไม่ใช่พอเล่นดีชม พอเล่นไม่ดีด่าส่ง :sweat

ผมก็หวังเป็นอย่างนั้นละครับ กลับมาเร็วน่ะ จอนนี่ อีเเวนนน

ป.ล ผมรักเเมนยู

poomzayo98
26th October 2011, 16:29
เล่นดีเเล้วครับทั้ง 2 คนอ่ะครับ (ดีทั้งทีมละครับ :dance) 555