PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฝาก Single แรกวงผมหน่อยนะครับ ( แต่งเองครับ ^^' )

Durex52
26th October 2011, 04:15
http://youtu.be/51cVR4nU7Iw

ลองฟังกันดูนะครับ .. นี้เพลงแรก มันก็เหมือนผมยังอยู่ อนุบาลพึ่งจะเริ่มเรียนรู้ อาจจะไม่เพราะ มีเพี้ยนบ้าง มีแฟลต ก็ต้องขอโทษด้วยทั้งวงมีกัน 4 คนทำออกมาสุดความสามารถเลยครับ :)
เพลงต่อๆ ไปคงต้องดีมากกว่านี้แน่นอนครับ ^^' ถ้าชอบอยากกด Thanks ก็ขอบคุณนะครับ ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร ขอแค่ลองฟังดูครับ :)

FRAGILE
26th October 2011, 04:49
ได้ฟังแล้วก็อดอมยิ้มไม่ได้ ไม่ใช่ว่าเพลงมันตลกนะ แต่เพลงมันน่ารักมาก อมยิ้มทั้งเพลงเลย
แต่ผมว่าก็ดีแล้วนะ ผมฟังเพี้ยนแค่ท่อนแรกอ่ะครับ ที่ร้องว่า"ขอบคุณบนฟ้าที่พามาเจอกัน" ที่เหลือโอเคแล้ว

Durex52
26th October 2011, 04:53
ได้ฟังแล้วก็อดอมยิ้มไม่ได้ ไม่ใช่ว่าเพลงมันตลกนะ แต่เพลงมันน่ารักมาก อมยิ้มทั้งเพลงเลย
แต่ผมว่าก็ดีแล้วนะ ผมฟังเพี้ยนแค่ท่อนแรกอ่ะครับ ที่ร้องว่า"ขอบคุณบนฟ้าที่พามาเจอกัน" ที่เหลือโอเคแล้ว

ขอบคุณครับ ... ผมร้องเองแหละ ฮ่าๆ == ' เพี้ยนประจำ .. ^^' ปล. ตอนแรกแต่งให้แฟนครบรอบ 5 ปีแต่เพื่อนๆ ในวงบอกเอาเพลงนี้มาเปิดตัว :) วงไปด้วยหรอ ชอบไม่ชอบติชมได้นะครับ

ก้อนเมฑ
26th October 2011, 05:49
เสียงคุณน่ารักอ่าครับ ชอบๆ เพลงก็เพราะน่ารักดี *-*

Durex52
26th October 2011, 07:03
เสียงคุณน่ารักอ่าครับ ชอบๆ เพลงก็เพราะน่ารักดี *-*

ขอบคุณมากนะครับ ^^'

Wanthai001
26th October 2011, 07:22
เพราะดูครับ แต่รู้สึกเพื้ยนๆ ตลกๆ อะครับ ยังไงก็ขอบคุณนะครับ :cool: :victory

idoggtribe
26th October 2011, 07:32
ดีครับ
ุุถ้าเล่นจังหวะ blue นิเจ๋งเลยครับ ไงก็สู้ๆนะ จากคนดนตรี ด้วยกัน
แต่ผมเล่น Metal -.- \m/

ถ้ามาแนวนี้แนะนำฟัง Wild Beasts ครับ :)

Durex52
26th October 2011, 12:26
ดีครับ
ุุถ้าเล่นจังหวะ blue นิเจ๋งเลยครับ ไงก็สู้ๆนะ จากคนดนตรี ด้วยกัน
แต่ผมเล่น Metal -.- \m/

ถ้ามาแนวนี้แนะนำฟัง Wild Beasts ครับ :)

:bye วงผมไม่มีกลองครับ มีแค่ ร้อง เบส กีต้าร์ กีต้าร์โซโล่ :)

Aunatix
26th October 2011, 16:47
เพราะดีครับ แต่ไม่ใช่แนวผม ผมMetal

Durex52
26th October 2011, 18:48
เพราะดีครับ แต่ไม่ใช่แนวผม ผมMetal

ฮ่า ๆ ผมฟังไม่ได้ครับ Metal ปวดหู =''= ไม่รู้เป็น อาร๊ายย หรือ หูไม่ถึงก็ไม่รู้ ครับ :sweat