PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเทคนิควิธีเล่นตัวไสไนเปอร์ bfbc2

gafiled1
5th July 2011, 00:03
คือพอมาเล่นออนไลนืดุจริงๆๆนี้ต่างกับ บอทโดยสิ้นเชิง

เเละขอวิธีเอามีดเเทง กับ การล่มด้วยครับ

evilman003
5th July 2011, 06:59
วิธีใช้มีดแทง ก็คลิกที่เมาส์ที่ไว้หมุนลงล่างหรือขึ้นบน (เมาส์ 3 นะ) วิธีโดดร่มก็ กระ space bar รั่วจนติดแล้วกัน แต่ติดแล้วอย่ากดอีก มันจะเป็นหยุดใช่แทน วิธีเล่น สไน ลูกบอลมีไว้สแกนหาศรัตรูโดยจะบอกทาง minimap ถ้าศรัตรูอยู่ไกลให้เป้าอยู่เหนือศรัตรู สักครึ่งขีด หรือถ้าไกลมาก ก็ขีดที่ 2

96hp
13th July 2011, 02:18
สเต็ปผมนะ ผมจะเปลี่ยนปุ่มใช้มีดเป็นตัว Q บอกตำแหน่งศัตรู T การเล่นสไนท์ง่ายมากๆ เล่นเซิฟไทย SALUZI ตอนนี้มีเซิพมาเพิ่ม 3 เซิพย้ายมาไทยแล้ว ปิงน้อยมาก 29-70 เทคนิคการเล่นสไนื์ของผมๆ ใช้ M24 ศัตรูเลือ 100% ยิงหัวนัดเดียวตาย แต่ถ้ามันไกล์เกินก็อาจไม่ตาย ยิงตัว 2 นัดตาย แต่ถ้าพลังมันลด ยิงนัดเดียวตาย ช่วงชุลมุลลุกลี้ลุกรน ผมจะปาระเบิดแล้วใช้มีด