PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครรู้วิธีแก้เสียงTS3เบาบ้างครับ

hyperginius
26th October 2011, 14:39
คือพอผมเล่นdeadislandกับเพื่อนตัวเกมมันบังคับให้คุยกันในเกม แล้วที่นี้เสียงในts3ก็เบาไปเชยเลยแบบไม่ได้ยินอะไรเลย คือในเกมมันมีดีเลเยอะ ts3เร็วทันใจกว่า ใช้Window7 32bit ใครรู้ช่วยบอกที่นะครับ:gamer

anttiiez555
26th October 2011, 21:53
คือพอผมเล่นdeadislandกับเพื่อนตัวเกมมันบังคับให้คุยกันในเกม แล้วที่นี้เสียงในts3ก็เบาไปเชยเลยแบบไม่ได้ยินอะไรเลย คือในเกมมันมีดีเลเยอะ ts3เร็วทันใจกว่า ใช้Window7 32bit ใครรู้ช่วยบอกที่นะครับ

บอก ไม่ละเอียดเลยนะครับ อ่านแลวยัง งงๆ :eek: