PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้ใครเป็น Admin ช่วยบอกผมที

xxxlnwjung1
16th July 2011, 09:43
คือ รู้สึกว่าเว็บเปลี่ยนไปมากมีโฆษณามีอะไรที่เว็บเก่าไม่เคยมีเพิ่มมาไม่ว่าจะเป็น การหารายได้ การโฆษณาต่างๆ ที่มาในรูปแบบกระทู้
สงสัยมากครับ

Jung Hye Wook
16th July 2011, 09:50
"เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา" ข้อความนี้อธิบายได้ครับส่วนกระทู้หารายได้นี้สมาชิกเป็นคนโพสครับไม่เกี่ยวกับ Admin เเต่อย่างใดที่จริงเเล้วผิดกฏพบเห็นเเจ้งลบกระทู้ได้เลยครับ

GoD_NooB
16th July 2011, 23:35
เว็บบอร์ดเก่าเราก็มีครับ ลองเข้าgoogle แล้วหาเว็ป แคช หน้าเว็ปบอร์ดเก่าดูนะครับ

ray
17th July 2011, 02:28
Admin ก็พี่หนุ่ยคนเดิมแหละครับ ส่วนโฆษณาเวป ถ้าไม่มีแล้วจะมีเวปไหมล่ะครับ (เช่าเขาเอานะนั่น)

อุดมการณ์เดิม FreeBoard ของพี่เขาครับ Free No Donet 55+