PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครื่องผมโหลดข้อมูลจากเว็บ MF ไม่ได้ครับ

HiSoBoY
26th October 2011, 18:13
ผมกะลังโหลดเกมอยุครับใช้โปรแกรมแฟรชเก็ตช่วยโหลดแล้วมันได้ไฟล์เป็นที่ใช้เชื่อมต่อเว็บอะครับ ไม่ได้ไฟล์ข้อมูลมา เลยอยากรู้วิธีแก้อะครับ โหลดไม่ก็ไม่ได้เปนเหมือนเดิม ใช้ IE เปิดเว็บมันก็ไม่โหลด ผมลองลบคุ๊กกี๊ อะไรหมดแล้วก็ทำไม่ได้ ใครรู้ช่วยทีครับ

rotary_wahwah
26th October 2011, 18:17
ลองรีเซ็ต router ดูครับ ถ้าไม่ได้ก็ต้องรอเวลาสักพักครับ
mediafire พักนี้เริ่มจะงอแงเป็นบางครั้งครับ

HiSoBoY
26th October 2011, 18:41
หมายถึงเปิดปิด router ใหม่นะลองแล้วนะครับ ก็ยังไม่ได้ แต่มันเปนเฉพาะ 5 พาทสุดท้ายนะครับ พาทอื่นๆผมลองกดโหลดอีกครุ้งก็ด้นะครับ

rotary_wahwah
26th October 2011, 18:48
บางครั้งผมก็เป็นครับ บางครั้งทำทุกอย่างแล้วก็ไม่ได้ครับ
ต้องนั่งรอสักพักใหญ่ๆ ก็กลับมาโหลดได้ปกติครับ