PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โปรแกรมทําให้mfโหลดเต็มspeedเหมือนเดิม

joomn007
26th October 2011, 20:05
ผมทดลองมาแล้วครับโปรแกรมนี้ชื่อHotspot Shield Launch
สามารถเท่าที่เคยลอง
1.โหลดmfเต็มspeedเหมือนเดิม
2.ทําให้เว็บที่มันนับเวลาสามารถดาวโหลดได้เลย(ผมเคยลองกับเว็บนอกมาใช้ได้)
3.หาดูเอาเองครับผมไม่ค่อยเก่ง

วิธีใช้
1.คลิกขวาที่โปรแกรมที่อยู่ด้านล่างอะครับด้านขวา
2.เลือกconnect/onจะมีหน้าเว็บขึ้นมา(อย่าลบหน้าเว็บเด็ดขาด)
3.รอจนกว่าแทบด้านล่างขวาเปลื่ยนเป็นสีเขียว
4.จบครับ

ข้อเสีย
1.มีโฆษนาขึ้นด้านบนของหน้าเว็บ
2.โหลดเว็บช้า(เว็บjokerก็ด้วยครับนานมาก)

ลิ้งดาวโหลดครับ
http://adf.ly/3PcIG :D

ปล.ถ้ารับข้อเสียได้ก็โหลดครับ :yes

hoomhoom
26th October 2011, 21:21
ผมรู่แค่ว่าโปรแกรมนี้ทำให้โหลดพุดลอคได้ไม่จำกัด แต่MFนี้ไม่รู้ว่าทำให้เต็มสปีดได้ด้วย

แต่ก้ขอบคุณครับ+1

top_ac
26th October 2011, 22:10
ถ้าไม่รีบก็อย่าลองครับไม่เเนะนำผมเคยไช้เเล้ว windows ทำงานหนักมากครับ

hoomhoom
26th October 2011, 22:38
ถ้าไม่รีบก็อย่าลองครับไม่เเนะนำผมเคยไช้เเล้ว windows ทำงานหนักมากครับ

ใช่ครับ ดหลดหน้าเว้บช้ามาก-มากที่สุดแถมยังมีโฆษณามาอีก-*- เปิดบางเพจก็จะโยงไปลิงก์โฆษณา