PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin’s Creed Brotherhood – “The Da Vinci Disappearance”

lopahaha
26th October 2011, 21:16
Assassin’s Creed Brotherhood – “The Da Vinci Disappearance” ภาคเสริมพิเศษของเกมส์ Assassin’s Creed Brotherhood โดยผู้เล่นจะได้พบภารกิจใหม่ๆ ถึง 8 ภารกิจด้วยกัน และเพิ่มแผนที่ใหม่อีก 2 แห่ง ส่วนทางด้าน Mulitiplayer Mode ผู้เล่นจะได้เพิ่มตัวละครใหม่มาอีก 4 ตัว โหมดใหม่มาอีก 2 โหมดและด่านใหม่เพิ่มมาอีก 1 ด่าน

ขอหน่อยคับหาจากน้ากูมานานละแต่หาไงด็หามะเจออะคับ

xxxlnwjung1
26th October 2011, 22:05
ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด DLC นี้ไม่ลง PC นะครับ

earthh
26th October 2011, 22:08
ผมเล่นแล้วคับ ต้องซื้อแท้ แล้วเอาpointจากubisoftซื้อภารกิจ