PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องDLC เกมส์BF3

DeKidZapper
27th October 2011, 14:06
ไม่ทราบว่าmapทีมันแถมมากับตัวลิมิตมีคนเล่นเยอะไหมพอดีจะซื้อตัวแบบธรรมดากลัวว่าจะมีแต่ห้องแมพdlcกันอ่ะครับได้ข่าวว่าเป็นตัวรัซเซียหรอครับแล้วต้องหามาแปลงไฟล์เหมือนblack opsใช้ไหม

pkill1994
27th October 2011, 14:26
Map DLC ถ้าพรีไปกับ Origin ได้หมดเลยครับแบบ Limited ถ้าซื้อคีย์กับ DKs จะเป็นคีย์รัสเซีย ต้องแปลงภาษาเป็น ENG ครับ

DeKidZapper
27th October 2011, 16:57
Map DLC ถ้าพรีไปกับ Origin ได้หมดเลยครับแบบ Limited ถ้าซื้อคีย์กับ DKs จะเป็นคีย์รัสเซีย ต้องแปลงภาษาเป็น ENG ครับ
ผมจะซื้อทีหลังอ่ะครับถ้าไม่มีแมพก็เล่กลับเขาไม่ได้ล่ะสิครับ?แล้วเซิพอื่นเขาเล่นแมพที่ karkand mapsพวกนี้หรือป่าว