PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอสอบถามหน่อยครับระหว่าง PS3 กับ Xbox

duchyzaza
27th October 2011, 18:30
ควรอันไหนดีครับ เลือกไม่ถูกคือว่าผมเน้น เล่น ออนไลน์ ,Multiplayer เขาบอกว่า Xbox ภาพสวยเเต่มันเล่น Multiplayer เครื่องก็อปไม่ได้เพราะ ว่า ถึงเเม้จะเเผ่นเเท้ เเล้วเราเล่นในเครื่องเเปลงก็โดน เเบน User อยู่

เเต่ PS3 ภาพเดิมไม่สวยเท่าไหร่เเต่เล่นออนไลน์ได้ฟรีเเล้ว มีอะไร หลายอย่างเอยะครับ ช่วยอธิบาย หน่อยควรเอาอะไรดี

เเต่เป็นของ มือสอง นะครับ ผมคาด ถ้าซื้อมือสอง ต้องมีการเเปลงมาเเล้วเเน่นอน - -

joker
27th October 2011, 19:38
เน้นเล่น online แผ่นแท้เลือก PS3 ครับ เล่นฟรีไม่เสียเงินครับ