PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Reviews - Battlefield 3 By Bay Riffer มันกันพระยาค่ะ

JitiisakSintong
27th October 2011, 19:51
http://www.youtube.com/watch?v=Sc_vlC3fNgc

duchyzaza
27th October 2011, 19:54
ว๊ากกก มาเเล้ว เหรอครับ พี่ Bay >< ชื่อไม่น่า จ่า BlackBurn เลย น่าจะชื่อ จ่า เเมน ยู - - ไม่ค่อยชอบ Blackburn

Cupidman
27th October 2011, 20:02
ในที่สุดก็มา !!!! :clap

Jameconner
27th October 2011, 20:40
อยากเล่นจังลุยย

chayanin01
27th October 2011, 21:39
โอ้วทำไมพี่เขาลง You Tube ได้ 30 นาทีอะครับผมได้แค่ 15 เกิน 15 มันไม่ได้ช่วยบอกวิธีหน่อยได้ไหมครับ แหม่มันส์มากพี่เขารีวิว อิอิ

Dark_Area
27th October 2011, 22:01
^ มันมีวิธีอยู่อ่ะครับ =D แต่ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน

//คุณเคนตั้มก็ดู -0-

emaxxx12
27th October 2011, 23:12
โครตเบื่องไม่รู้ บอกว่ารีวิว ควรที่จะแนะนำรายละเอียดของเกมผลดีผลเสีย แต่นี้มันพูดไรไม่รู้คำหยาบ บ้าง ไอนู้น ไอนี่บ้าง ผมว่า อย่างงี้อย่าใช้คำว่ารีวิว ดีกว่า

ผมเล่นเกม ทุกเกมอะ ไม่เคยบ่นอย่างงี้

28th October 2011, 02:40
โครตเบื่องไม่รู้ บอกว่ารีวิว ควรที่จะแนะนำรายละเอียดของเกมผลดีผลเสีย แต่นี้มันพูดไรไม่รู้คำหยาบ บ้าง ไอนู้น ไอนี่บ้าง ผมว่า อย่างงี้อย่าใช้คำว่ารีวิว ดีกว่า

ผมเล่นเกม ทุกเกมอะ ไม่เคยบ่นอย่างงี้

ทำมาเพื่อความสนุก แฟนคลับและรายการ ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องดูสิครับ เด็กไทยแยกแยะสื่อออกอย่าทำตัวขวางโลก

ถ้าเกิดดราม่าใหญ่โต โอโห้ ใบเหลือลอยจริง :sweat

http://www.facebook.com/pages/Bay-Riffer-Fuck-Page/117100758374283

iamabasser
28th October 2011, 02:56

คนขวางโลกนี่หว่า!?

nontawat02
28th October 2011, 03:00
5555555555555555555555555555555 แม่มฮางะ 555555555555555555

eaksak
28th October 2011, 03:05

ไม่พอใจ คลิปอื่นมีนะท่าน ดูอันอื่นก็ได้ บางทีไม่พอใจก็เก็บไว้ก็ได้ ไม่ต้องออกมาประกาศให้เขารู้หรอกว่าเราคิดยังไง :yes

KiSaruz
28th October 2011, 03:06
คนขวางโลกนี่หว่า!?
มันก็จริงอย่างที่เขา กล่าวอะแหละครับการ Review คือการบอกว่าเกมส์นี้เล่นอะไรยังไงเล่นได้กี่คน นี้มัน Walkthrought หรือ Gameplay มากกว่าที่จะเป็นคำว่า Review นะครับแต่คำพูดผมว่ามันเป็นแนวของเขาอยู่แล้วละมั้ง แต่ก็อย่างที่คุณบอกแหละครับว่าไม่ชอบก็อย่าดูอันนี้ไม่เถียงครับ

obama1230
28th October 2011, 05:49
w

ไม่มีใครดราม่าในกระทู้นี้หรอก มีแต่ชาว Rock

Zub Sero
28th October 2011, 05:58

เขาเรียกว่าการแคชเกม คือ เล่นไปใส่มุขไป แบบของผม

http://www.youtube.com/watch?v=DXdeBkNiDlY

kaka
28th October 2011, 07:58
พี่มันส์มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกทำต่อไป สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คายเครียดดี

Gu Pai!
28th October 2011, 08:18
ภาพ สวย here here มันเป็นยังไงหว่า...

graphicphoto
28th October 2011, 08:56

''ผมเล่นเกม ทุกเกมอะ ไม่เคยบ่นอย่างงี้'' ถ้าคุณโดนรุมยิงแหลกคุณจะบ่นมั่งมั้ยครับ?:confused:

RomeoCoffee
28th October 2011, 10:05

มันก็จริงบ้าง ไม่จริงบ้างอ่ะนะครับ
แต่ก็อย่างว่า ไม่ได้รีวิวเป็นทางการซะหน่อย เถื่อนยังไงก็ดูเอามันส์ดีกว่า :bye

boysakoa
28th October 2011, 10:10
น่าจะรีวิวทางด้าน Multiplayer มั่งนะครับ จะได้มีคนอุดหนุนเกมส์ดีๆมากขึ้น ^^

28th October 2011, 10:23
ทำมาให้ดูสนุก ๆจะมาเถียงอะไรกัน

blacknham
28th October 2011, 11:56

ถ้าคุณอยากได้การรีวิวเกมแบบที่ต้องการ ทำไมคุณไม่ทำเองเลยล่ะครับ ? ผมขอเถอะ อย่าแสดงอาการของคนขวางโลกให้คนอื่นเค้ารับรู้เลยครับ เพราะนอกจากบางคนจะไม่เห็นด้วยกับคุณแล้ว คุณยังจะโดนว่าอีกนะครับ ที่พี่เบย์เค้าใช้ถ้อยคำหยาบคายบ้างเนี่ย ก็เพื่อความสนุกสนาน ถ้าคุณไม่สนุกด้วย คุณก็แค่ปิดมันไป ไม่ต้องดู ไม่ต้องบ่น ไม่ต้องพล่าม จบ

pattarapak99
28th October 2011, 19:43
ผมชอบอย่างที่พี่เขาเป็นอยู่นะ พูดจริงๆจังๆ ไปเลย ไม่ต้องเก็บกด นี่ละชีวิตผมสไตล์ผม ชอบคนพูดดังๆ แหกปากยิ่งดี สะใจ !

chayanin01
28th October 2011, 21:11

ก็สไตล์เขาอะครับ ถ้าคุณไม่พอใจก็ไม่ต้องเม้นต์สิครับแหม่ เก่งจริงคุณทำอย่างเขาสิครับ

RES_PAUL
28th October 2011, 21:13
นี่ไม่เรียกว่ารีวิวครับ =[]='

HunterEX
29th October 2011, 00:18

ผมเล่นเกม ทุกเกมอะ ไม่เคยบ่นอย่างงี้ ผมจะบอกกับคุณให้ว่าคุณประกาศเป็นศัตรูกับเขาหรอถ้าคุณว่าอย่างนี้แล้วคุณจะดูทำไม แล้วคุณมีสิงธิ้ที่จะสร้างกฎการริวิวหรอ แล้วคุณมีสมองหรือไม่

จะบอกอย่างรุนแรงว่า:***เป็นเจ้านายBay Rifferหรอไงฟะ

untimate
29th October 2011, 00:59
ผมอยากบอกสมาชิกทุกท่านในกระทู้ว่า "ทุกคนมีสิทธิที่จะออกเสียงโดยชอบธรรม" ไม่ใช่เหรอครับ ? ใครจะแสดงความคิดเห็นว่ามันเป็นยังไงก็เรื่องของเขาใช่ไหมล่ะครับ เพราะร้อยพ่อพันแม่ มันก็ต้องมีคนที่มีความคิดต่างจากคนอื่นอยู่แล้ว มันเป็นไปไม่ได้หรอกครับที่ทุกคนจะคิดเห็นเหมือนกัน ส่วนตัวผมก็ไม่ค่อยชอบเขานะครับ ทุกคนมีสิทธิที่จะออกเสียงครับ คนอื่นไม่มีสิทธิที่จะไปบังคับเขา เขาจะแสดงความคิดเห้นยังไงมันก็ออกมาจากตัวเขาครับ