PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนด้วยนะครับ

vongolax
27th October 2011, 20:44
คือผมโหลดเกมSaint Rows The Third มาอะครับแล้วมันต้องให้ลงตัว Steam ก่อนแล้วสมัครสมาชิกใช่ป่าวพอสมัครแล้วมันก็ให้ลงเกมแต่มันถามหารหัสผลิตภัณฑ์ผมหาไม่เจออะผมลงถูกไหม

หรือไม่ถูกไงขอความช่วยเหลือบอกวิธ๊ลงน่อยนะครับ:eek:

boomman
27th October 2011, 20:47
คือผมโหลดเกมSaint Rows The Third มาอะครับแล้วมันต้องให้ลงตัว Steam ก่อนแล้วสมัครสมาชิกใช่ป่าวพอสมัครแล้วมันก็ให้ลงเกมแต่มันถามหารหัสผลิตภัณฑ์ผมหาไม่เจออะผมลงถูกไหม

หรือไม่ถูกไงขอความช่วยเหลือบอกวิธ๊ลงน่อยนะครับ:eek:
เหมือนว่านายจะทำผิดขั้นตอนนะ
นายควรจะหาแคร็ก หรืออัพเดทมาใส่นะ

vongolax
27th October 2011, 20:50
ยังไงหรอผมพึ่งเจอเกมแบบลงsteamเป็นครั้งแรกอะ