PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านประธานครับ

Farclown
27th October 2011, 22:27
สส : ผมขอประท้วงครับท่านประธาน!!

ประธาน : เชิญครับ!!

สส : ผมขอประท้วงครับท่านนาธาน!!

ประธาน : เชิญ... เอ้ย ผมประธานนะครับ

สส : ขอโทษครับ

สส : ผมขอประธานครับท่านประท้วง!!

ประธาน : สลับกันแล้วครับ

สส : ขอบคุณครับ

สส : ผมขอหมอบการ์ดไว้ 2 ใบ!!

ประธาน : เอ่อ นี่เทิร์นของท่านประธานนะครับ

สส : ข...ขอโทษครับ

สส : ท่านประธานครับ ผมขอ....

ประธาน : เชิญครับท่านสมาชิก

สส : ขอข้าวขอแกง!!! ขอแหวนทองแดง!!

ประธาน : ผูกมือน้องข้า!!

สส : ขอช้างขอม้า!!

ประธาน : ให้น้องข้าขี่!!

สส : อ่ะขอเก้าอี้!!

ประธาน : ให้น้องข้านั่ง!!

สส : อ่ะขอเตียงตั้งให้น้องข้านอน!! ขอละครให้น้องข้าดู!!

ประธาน : พอใจรึยังครับ

สส : โอเคครับ ผมนั่งล่ะครับ

ประธาน : ขออะไรอีกครับ

สส : เลขเด็ดครับท่านประธาน

ประธาน : เยอะแล้วนะครับท่าน สส

ประธาน : ขออะไรอีกครับท่านสมาชิก

สส : ขอเป็นพระเอกในหัวใจเธอ...... ได้ไหมเล่าเออ หากเธอหัวใจยังว่างงงง

ประธาน : คนบ้าาาา...... บ้า บ้า บ้า บ้า

สส : ท่านประธานครับ ผมขอ

ประธาน : ว่ามาครับท่านสมาชิก

สส : ขอโทษที่กวนใจเธอออ.......

ประธาน : จะขออะไรอีกมั้ย

สส : ขอให้เหมือนเดิม.... ขอให้เหมือนเดิม.....

ประธาน : ชริ...!!!

สส : ท่านประธานครับ ผมขอ.....

ประธาน : ไม่ต้องขอ...ฉันก็จะทำให้ ไม่ต้องขอ ฉันก็จะไปให้

สส : จะทิ้งให้เธอออ.... อยู่กับเขา ตามที่ต้องการ

ประธาน : รู้สึกเราจะอาการหนักทั้งคู่แล้วนะครับ

ประธาน : ท่านสมาชิก ผมไม่เล่นด้วยแล้วนะครับ

สส : ขอได้มั้ยผู้ชายที่เธอทิ้ง.....!!!

ประธาน : (ลุกขึ้นเต้นแบบเกิร์ลลี่ เบอร์รี่) เมื่อความจริงเธอไม่ได้รักเค้า.... โววว

สส : อาการหนักทั้งคู่จริงๆ นั่นแหละครับ

สส : ท่านประธานครับ ผมขอให้สิทธิ์!!

ประธาน : สิทธิ์อะไรครับ พูดให้จบ

สส : สิทธิ์อัพลดหน้าท้องครับ พักนี้ผมอ้วนมากครับท่านประธาน

ประธาน : ทำเยอะๆ นะครับ จะได้มีสิทธิ์แพ๊ค

สส : ท่านประธานครับ ผมขอประ.....

ประธาน : ประท้วงเหรอครับท่าน

สส : ประกาศอิสรภาพทางอากาศครับ!!!

ประธาน : เชิญครับ

สส : ปู๊ดดดดดดดด!!!!!

ประธาน : โอยย.... แล้วก็ไม่บอกตรงๆ เล่นซะท่านประธานขมคอเลย

สส : ท่านประธานครับ ผมขอเปิดการ์ดเวทย์มนต์

ประธาน : พอเถอะครับท่านสมาชิก..... นะ นะ

ปล.หาสาระไม่เจอ :sweat ก็หวังว่าจะฮา และ ชอบ นะครับ :)
Credit : ท่านประธานครับ (http://knightnum.exteen.com/20110827/entry)

pza00007
27th October 2011, 22:31
ฮาดีครับ ^ ^

Phenomenom555
27th October 2011, 22:33
บ้าดีครับทั้งสส. ทั้งประธาน ฮ่าๆ

nodoka
27th October 2011, 22:38
สรุปว่าตัวฉันบ้า...สรุปว่าเธอก็บ้า...

mindska1993
27th October 2011, 22:41
ฮาแบบงงๆ

แต่ชอบมากกก อ่านเพลินดี

Zidane
27th October 2011, 22:42
สรุปว่าตัวฉันบ้า...สรุปว่าเธอก็บ้า...
^
^
ไม่รู้ใครบ้ากว่าใคร

(เพลงเก่าจัดๆ)

Akkawut
27th October 2011, 22:46
เออคือว่าอารายยยย

Powerexell
27th October 2011, 23:03
5555555555+ ฮาดี

pondyui1
27th October 2011, 23:25
ทำการใช้แบล็คโฮลซะเลย

lukpar
27th October 2011, 23:55
ฮาสุดๆ ท่านประธานท่านเจ๋งมาก :o

mookll
28th October 2011, 00:07

ประธาน : ขออะไรอีกครับท่านสมาชิก

สส : ขอเป็นพระเอกในหัวใจเธอ...... ได้ไหมเล่าเออ หากเธอหัวใจยังว่างงงง

ประธาน : คนบ้าาาา...... บ้า บ้า บ้า บ้า

สส : ท่านประธานครับ ผมขอประ.....

ประธาน : ประท้วงเหรอครับท่าน

สส : ประกาศอิสรภาพทางอากาศครับ!!!

ประธาน : เชิญครับ

สส : ปู๊ดดดดดดดด!!!!!

ฮาโคตรครับ 2 อันนี้ 555555+ :rofl

Blazing-Heart
28th October 2011, 00:09
ประเทศล่มชัวร์หยั่งงี้

soldierof200
28th October 2011, 00:12
ชอบหมอมการ์ดอ่ะ เท่

safeza00
28th October 2011, 00:16
เข้าใจแล้วทำไมน้ำท่วม...!!!

SiXbullet
28th October 2011, 00:18
ตลกอะครับบ ถ้ามีอันอื่นเอามาแบ่งปันด้วยนะครับ

zerodong00
28th October 2011, 10:43
ท่านประธานก็รับมุกดีแท้ :o

AofLiverpool
28th October 2011, 11:37
ฮาดีจัง ทั้งท่านประธาน ทั้ง สส