PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมโหลดแบบไฟล์เดียวLIMITED EDITION™ของพี่GIGKOKพอแตกไฟล์ไป29%มันพาสผิดแต่ก็แตกได้เลือยๆ มีใครเป็นแบบผมไม

Benzt2h
28th October 2011, 15:21
ผมโหลดแบบไฟล์เดียวLIMITED EDITION™ของพี่GIGKOKพอแตกไฟล์ไป29%มันพาสผิดแต่ก็แตกได้เลือยๆ มีใครเป็นแบบผมไม

F-A-I-L
28th October 2011, 15:23
ซื้อแท้ สิครับไม่ต้องแตก ไม่มีพาส ไม่ยุ่งยาก :sharky

miw1023
28th October 2011, 15:25
ขอถามหน่อยนะครับ

สังเกตปะครับ พอโหลดครบเสร็จ แล้ว สมมติว่าไฟล์ที่บอกมาในอินเทอร์เน็ต 200 mb แต่พอเราโหลดมาแต่ไฟล์ขนาด 195 mb หรือ อื่นๆ เพราะ mediafire จะเกิดแบบนี้ตลอดครับ

Lamuria
28th October 2011, 15:29
ผมโหลดแบบไฟล์เดียวLIMITED EDITION™ของพี่GIGKOKพอแตกไฟล์ไป29%มันพาสผิดแต่ก็แตกได้เลือยๆ มีใครเป็นแบบผมไม

ผมเป็นครับ แก้ไขไม่ได้ โหลดใหม่อย่างเดียวครับ

Benzt2h
28th October 2011, 15:49
ซื้อแท้ สิครับไม่ต้องแตก ไม่มีพาส ไม่ยุ่งยาก :sharky

ถ้าผมมีเงินนะครับผมซื้อแผ่นแท้ๆไปแล้ว แล้วไม่ต้องมาพูดเลยนะว่าเอาเงินจากไหนมาซื้อคอมคอมร้านเกมส์ครับ คุณมีเงินซื้อก็อย่ามาว่าคนที่เขาไม่มีเงินซื้อนะครับถ้ามาเขา
อยากจะซื้อไมบอกว่าอยากครับแต่ไม่มีเงินข้ร้องละอย่ามาทำแบบนึ้

ilove_minecraft
28th October 2011, 15:52
ถ้าผมมีเงินนะครับผมซื้อแผ่นแท้ๆไปแล้ว แล้วไม่ต้องมาพูดเลยนะว่าเอาเงินจากไหนมาซื้อคอมคอมร้านเกมส์ครับ คุณมีเงินซื้อก็อย่ามาว่าคนที่เขาไม่มีเงินซื้อนะครับถ้ามาเขา
อยากจะซื้อไมบอกว่าอยากครับแต่ไม่มีเงินข้ร้องละอย่ามาทำแบบนึ้

ว่าซะเสียเลย :p:p:p:shutup:shutup