PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น xbox live มั้งครับ

IroNOXz
28th October 2011, 20:37
ผมถามซักนิดนะครับ

เครื่องของผมเป็นเครื่องแปลงให้เล่น ก๊อปได้ ครับ ผมเคยออนไลน์ครั้งนึง เมื่อเดือนสิงหาคม ปีที่แล้วนะครับ
มันจะให้ทดลอง xbox live gold 1 เดือน (ผมใช้แผ่นก๊อปเล่นออนไลน์) แล้วที่นี้ พอ gold หมด ผมก็ไม่ได้ออนไลน์อีกเลย
คือ ถ้าผมจะซื้อแผ่น แท้ มา แล้วจะเล่น ออนไลน์จะโดนแบนไหมครับ?

<_lucifer_>
28th October 2011, 20:45
โดนครับคุณจะเล่นได้ไปก่อนซักพักนึง(ไม่แน่นอนอาจจะ4เดือนหรือพรุ่งนี้ก็ได้ไม่มีใครรู้.....) แล้วคุณก็จะโดนแบนครับ

อ้อ แล้วก็ต่อให้ซื้อแผ่นแท้มาเล่นก็โดนแบนอยู่ดีครับ เค้าเน้นเครื่องครับไม่ใช่แผ่น

ปล.ถ้าเล่นก็ขอให้โชคดีครับขอให้ไม่โดน 555+

duchyzaza
28th October 2011, 20:46
ผม PS3 สบาย :)

IroNOXz
28th October 2011, 20:52
ขอบคุณคับ คือแปลว่าผมจะเล่น ได้แต่ ออฟไลน์ใช่ไหม T^T
แล้วถ้าจะเล่นออนไลน์ต้องทำไงหรอครับ ช่วยบอกที T^T

FreedomBlood
28th October 2011, 21:01
ผม PS3 สบาย :)
เล่นของps3หรอครับพอดีอยากหาเพื่อนเล่นอยู่พอดีช่วยบอกPSN ID หน่อยได้ไหมอ่ะครับหรือไม่ก็แอดของผมมาก็ได้ jokerofgod_poomตอนนี้เกมน้อยอยู่เพราะพึ่งหันมาสู่แสงสว่าง คาดว่าUC3 คงซื้อแน่นอน 1800+ ****แพงโคตร อ้อ ผมมีเกมแค่นี้เองนะครับ reddead UC2 MGS4

kidnan
30th October 2011, 10:43
ก็ซื้อ Gold มาเติมครับออนไลน์ได้ต่อแต่เสี่ยงเรื่องโดนแบนอยู่แต่ผมโดนปลดแบนไปแล้วเพราะเขาคิดว่าอยู่ในกลุ่มเล่นแผ่นแท้แต่ก็เสียวโดนเหมือนเดิม