PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BATTLE FIELD 3 ???

TkToU
29th October 2011, 09:28
คำถามนะครับ
มีใครเจอปัญหาในที่มืดบ้างครับ ? ... ปุ่มใช้ไฟฉายอยู่ไหน ผมหาไม่เจอ หรือ มันไม่มี
เวลาเล่น ๆ อยู่ นิ้วซนไปโดนปุ่มอะไรไม่รู้ ??? มันจะขึ้นแถบให้พิมพ์ ขึ้นมาบน ขอบจอด้านบน อารมณ์เดียวกับ เกมส์ CS-Strike ที่เรา กด shift + ตัวเหนอน อ่ะครับ ... มันขึ้นมา แล้วผมกดออกไม่ได้ !!! นอกจาก alt + f4 แล้วเข้าเกมส์ใหม่ :sweat

... รบกวนผู้รู้ บอกทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ...

... ยังไงรบกวนด้วยนะครับ เป็นบ่อย ๆ มันเซ็งเล่นไม่มันส์ ...

alexsamui2
29th October 2011, 09:30
คำถามนะครับ
มีใครเจอปัญหาในที่มืดบ้างครับ ? ... ปุ่มใช้ไฟฉายอยู่ไหน ผมหาไม่เจอ หรือ มันไม่มี
เวลาเล่น ๆ อยู่ นิ้วซนไปโดนปุ่มอะไรไม่รู้ ??? มันจะขึ้นแถบให้พิมพ์ ขึ้นมาบน ขอบจอด้านบน อารมณ์เดียวกับ เกมส์ CS-Strike ที่เรา กด shift + ตัวเหนอน อ่ะครับ ... มันขึ้นมา แล้วผมกดออกไม่ได้ !!! นอกจาก alt + f4 แล้วเข้าเกมส์ใหม่ :sweat

... รบกวนผู้รู้ บอกทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ...

555 ผมเล่น Mp อยู่ตะกี้ ก็ขึ้นมาเหมือนกัน ไม่รู้ไปดดนปุ่มอะไร ต้องกด Alt + F4

RazyApe
29th October 2011, 09:31
รู้แต่ไปฉายครับ กด T จะเปิดปิด ไฟฉายหริอเลเซอร์ได้(ต้องมีไฟฉายหรือเลเซอร์ติดที่ปืนนะไม่งั้นกดไปก็ไม่เกิดอะไรขึ้น:)) แต่คอนโซลที่ชึ้นมาผมไม่รู้วิธีปิดเหมือนกัน
ชอบลายเซ็น จากหนังเรื่องอะไรครับ

chevas25
29th October 2011, 09:32
ผมก็อยากปิดเป็นเหมือนกัน ลองกดดูหมดและไม่ได้ :(

TkToU
29th October 2011, 09:34
อ้าว ปัญหาของผม คือ ทุกท่านก็เป็นหมด หรือนี่ ฮ่า ๆ

TkToU
29th October 2011, 09:35
รู้แต่ไปฉายครับ กด T จะเปิดปิด ไฟฉายหริอเลเซอร์ได้(ต้องมีไฟฉายหรือเลเซอร์ติดที่ปืนนะไม่งั้นกดไปก็ไม่เกิดอะไรขึ้น:)) แต่คอนโซลที่ชึ้นมาผมไม่รู้วิธีปิดเหมือนกัน
ชอบลายเซ็น จากหนังเรื่องอะไรครับ
เรื่องอะไร ผมเองก็จำไม่ได้แล้วครับ พอดีไปเจอมาเลย copy ซะ ฮี่ ๆ

evilman003
29th October 2011, 09:40
เวลาคุยกันกด j คุยทุกคน k คุยในทีม l คุยในทีม sq ปิดก็กด esc หรือไม่ก็กด enter คุยไปเลย

TkToU
29th October 2011, 09:43
เวลาคุยกันกด j คุยทุกคน k คุยในทีม l คุยในทีม sq ปิดก็กด esc หรือไม่ก็กด enter คุยไปเลย
เอ่อ ... คือ ลองทุกปุ่ม ทั้ง คีย์บอร์ดแล้วครับ ถึงบอกไงครับ นอกจาก alt + f4 แล้ว ผมกดอะไรไม่ได้เลย ได้แต่พิมพ์ enter แล้ว มันก็ยังไม่ออกไปไหน ยังคง ให้พิมพ์อยู่

tanadating
29th October 2011, 09:43
ตอนนี้ปัญหาบางอย่างก้ต้องรอ EA แก้ ><

Gu Pai!
29th October 2011, 09:57
ไฟฉายกด T
แต่เล่นๆอยู่ผมก็เป็นเหมือนกัน นิ้วไปโดน ก็กดออกไม่ได้

TkToU
29th October 2011, 10:01
ขอบคุณสำหรับ ไฟฉายเฉพาะปืน นะครับ ... ปัญหาอีกอย่าง ค่อยว่ากันต่อไป จะเป็นที่เกมส์ หรือเปล่า รอผู้รู้อยู่นะครับ

zerozaza01
29th October 2011, 12:31
ผมพับหน้าจอ หรือไม่ก้ทำให้มันเป็น windowmode ดูอีกทีมันก็หายไปเลย

Matizano
29th October 2011, 12:59
วิธีปิดคอนโซล หรือไอ่ที่ไปกดโดนมันขึ้นมาแล้วปิดไม่ได้ ก็กด Shift + ~ ค้างไว้ จนมันกระพริบแล้วปล่อยึครับ

gsuhplyf
29th October 2011, 15:26
ที่กดโดนคลอนโทรลก็คือตัว หนอน ครับ ตัวเปลี่ยนภาษานั่นแหละ ไปโดนละขึ้นมาเชียววว ฮ่าๆ

whiteking7
29th October 2011, 15:53
คำถามนะครับ

... ยังไงรบกวนด้วยนะครับ เป็นบ่อย ๆ มันเซ็งเล่นไม่มันส์ ...

ไอ้ที่ท่านว่ามาเค้าเรียกว่าConsoleครับ
วิธีเปิดShift + ตัวเปลี่ยนภาษา[ไอ้ตัวหนอนอะ]
วิธีปิดก็เช่นเดียวกัน กดค้างนะ

RazyApe
29th October 2011, 15:57
ขอบคุณครับ ในที่สุดก็หาวิธีปิดได้ซักที

~FeaR~
29th October 2011, 15:57
หนังเรื่อง pan's labyrinth ครับ พอดีจำได้

wallrapon
29th October 2011, 16:04
Shift+หนอนน้อย อิอิ

TkToU
30th October 2011, 15:03
ขอบคุณทุก คห. ครับ :inlove