PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกมส์ NFS Under cover แบบ Full ที (Mediafire นะครับ)

xxGamerboyxx
16th July 2011, 14:33
พอดีอยากเล่นเกมส์รถแข่งแบบแต่งนู้นนี่ได้เยอะ ๆ (ติดมาจากตอนแต่งรถ APB)
เลยลองกลับมาหา NFS เล่น (ภาคสุดท้ายที่เคยเล่นน่าจะเป็น Carbon)
ตัดสินใจจะลองเล่น Under cover ดูก่อนแต่ปรากฏว่าหลาย ๆ link ที่เจอเป็นตัว Full rip 1.2GB
ซึ่งผมโหลดจากหลาย ๆ ท่านแล้วมันเข้าเล่นไม่ได้
เคยเจอตัว ประมาณ 700 mb อันนี้เล่นได้แต่เสียงหายไปเยอะมาก แถมเด้งอีก
เลยอยากหาตัว Full เจอแต่ของคุณ ramis และตอนนี้ผมติดรอคิวโหลด putlocker อีกทีพรุ่งนี้ด้วย

ผมจึงอยากได้ link NFS Under cover Full ของ mediafire
หรือใครมีวิธีโหลด putlocker แบบต่อเนื่องได้ก็แนะนำผมด้วย (ไม่อยากใช้ HSS กลัวโดนพวก spy ware)
ส่วนใครที่เป็นแฟน NFS มีภาคไหนน่าเล่น เล่นแล้วสนุก มี option แต่งรถสนุกก็บอกผมต่อด้วยนะครับ