PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับเสื้อเปื้อน

ChiLLi~
16th July 2011, 15:01
คือว่าเสื้อ(สีขาว)ผมมันเปื้อนโค๊กอ่ะครับ ซักก็ไม่ออกสักที มันเป็นคราบๆอ่ะครับ

มันเป็นคราบโค๊กเลยอ่ะครับ ใครมีวิธีช่วยบอกหน่อยครับว่าทำไงให้ออก T.T

menoskun
16th July 2011, 15:20
เอาไปต้มในน้ำเดือดเเล้วเเช่ไฮเตอร์เเล้วซัก หายป่าวไม่รู้ครับ เเต่ของผมโดนสีตกใส่ทำเเ้ล้วหายเลย

ChiLLi~
16th July 2011, 15:42
เอาไปต้มในน้ำเดือดเเล้วเเช่ไฮเตอร์เเล้วซัก หายป่าวไม่รู้ครับ เเต่ของผมโดนสีตกใส่ทำเเ้ล้วหายเลย

นายใช้ไฮเตอร์แบบไหนหรอครับ จะได้ไปซื้อมาใช้บ้าง