PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ิbattlefild 3 ปัญหาที่ยังค้างคาใจผมอยู่

big14531
30th October 2011, 22:16
1 ผมเล่นโน้ตบุ้ค กดปุ้มอะไรไม่รู้จอหรือมุมกล้องของเรา หมุนแบบเป็นใบพัดเครื่องบินเลย
2 ผมซื้อlimitd ทำำไมไ่ด้ปืนพกเก็บเสียง
3 แล้ด่านเสริมอยู่ตรงไหนครับ
4 สไนไม่แรงเลย ผมยิงมันไป2นัด มันหันมาผมลงไปนอนแล้ว 555
5 ทำไมคนต่างชาตโหดจังว้า!!! เห็นมันปุ้บตายเลย555 มันอยู่บนเขาห่างเป็นลี้เลย มันยิงผมมาเลือดเหลือ 20 กว่าๆ แถมซุ่มเก่งมาก 5555 หรอยเทพ :):):):):)

Matizano
30th October 2011, 22:51
1. อันนี้ไม่รุ้
2. ถ้าซื้อทีหลัง จะไม่ได้ พวก type88 หรือ dao 12 แต่ถ้าเคยล็อกอินในเว็บ gun club จะได้ปืนพก m1911 แบบครบทุกชนิด ตั้งแต่เริ่ม น่าจะใช่ปืนที่คุณบอก
3. ด่านเสริม หรือ dlc ยังไม่เปิดให้เล่นครับ น่าจะเปิดประมาณธันวา
4. สไนพยายามเล็งหัวไว้ ถ้าพวกสไนแบบพวก semi auto ต้องยิง 3 นัดถึงตาย หรืออาจมากกว่าแล้วแต่ระยะทางและตำแหน่งที่ยิงโดน
5. บางทีที่เล่าอาจเป็นเพราะปิง แต่ถ้าเล่นแถวยุโรป จะมีอยุ่ 2 ประเภท คือเก่งมากและไม่ค่อยเก่ง ถ้าเจอเก่งมากก็โหดเว่อๆ ถ้าเจอไม่ค่อยเก่งก็กินหมู

big14531
31st October 2011, 07:35
1. อันนี้ไม่รุ้
2. ถ้าซื้อทีหลัง จะไม่ได้ พวก type88 หรือ dao 12 แต่ถ้าเคยล็อกอินในเว็บ gun club จะได้ปืนพก m1911 แบบครบทุกชนิด ตั้งแต่เริ่ม น่าจะใช่ปืนที่คุณบอก
3. ด่านเสริม หรือ dlc ยังไม่เปิดให้เล่นครับ น่าจะเปิดประมาณธันวา
4. สไนพยายามเล็งหัวไว้ ถ้าพวกสไนแบบพวก semi auto ต้องยิง 3 นัดถึงตาย หรืออาจมากกว่าแล้วแต่ระยะทางและตำแหน่งที่ยิงโดน
5. บางทีที่เล่าอาจเป็นเพราะปิง แต่ถ้าเล่นแถวยุโรป จะมีอยุ่ 2 ประเภท คือเก่งมากและไม่ค่อยเก่ง ถ้าเจอเก่งมากก็โหดเว่อๆ ถ้าเจอไม่ค่อยเก่งก็กินหมู

ข้อ2นี่ยังไงครับเว็บ gun club มันไม่เกี่ยวกับbattlefild 3 เลย ในกล่องแผ่นแท้มันมีรูปปืนเก็บเสียง อยากได้มาก

Kengi
31st October 2011, 11:55
ข้อ2นี่ยังไงครับเว็บ gun club มันไม่เกี่ยวกับbattlefild 3 เลย ในกล่องแผ่นแท้มันมีรูปปืนเก็บเสียง อยากได้มาก

อ่านคู่มือสิครับ มันมีบอกอยู่ว่าให้เข้าเว็บ gun club(เว็บนี้เป็นของ EA)แล้วก็ใช้รหัส origin เนี่ยละครับล็อกอิน แล้วเราก็จะได้ปืนมา