PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Crysis 2 เข้าแล้วเด้งออกมาหน้า Dektop ตลอด พอเข้าไปก็ เด้ง ออกมาอีก ช่วยหน่อยครับ

GaZelLe
16th July 2011, 16:23
ผมโหลด Crack V.1.9 มาแล้วก็ยังเป็น ลบเกมส์ลงใหม่ 4 รอบแล้วครับก็ยังไม่หาย

ช่วยผมหน่อยนะครับ

GaZelLe
16th July 2011, 17:20
คนอ่าน ตั้ง เยอะแยะ แต่ไม่มีใคร ช่วยสักคน T T

pkill1994
16th July 2011, 20:33
เอ่อ แล้วก่อนหน้านั้นเล่นได้หรือเปล่าครับ

บางที สเปคคอม อาจจะไม่ไหวเลยเด้งก็ได้ครับ

ป.ล.ผมก็เดาๆเอานะครับ (ผมไม่รู้สเปคคอมคุณครับ)

GaZelLe
17th July 2011, 00:43
เอ่อ แล้วก่อนหน้านั้นเล่นได้หรือเปล่าครับ

บางที สเปคคอม อาจจะไม่ไหวเลยเด้งก็ได้ครับ

ป.ล.ผมก็เดาๆเอานะครับ (ผมไม่รู้สเปคคอมคุณครับ)

อ๋อเล่นได้ครับผม ก่อนหน้าที่จะเป็น มีคนทัก msn มาครับ ผมก็เลย กด Alt+Tab ไปดู พอ ไปดู msn เสร็จ จะกลับมาเล่น ต่อ มันก็ไม่ยอมขึ้น หน้า Crysis 2 มาให้ กลับเป็นว่า พอกดเข้าไปก็เด้งออกมาอยู่แบบนั้น ตลอด ครับผม

นี้ สเปกคอมผมนะครับ

CPC AMD Athlon II X2

OS Windows XP SP3 32 Bit

RAM 2 GB

VGA ATI 4500+

บอกแค่นี้ก็คงพอรู้นะครับ ( เครื่องผมกาก แต่ก็ พอเล่นเกมส์ได้ แหะๆ )

Airockerlast
17th July 2011, 07:19
สเปคเท่านี้ก็เล่นได้นะเครื่องผมสเปค พอพอ กะนายยังเล่นได้เลย
แต่ผมไม่เล่น แหะๆ = = เล่นแล้วโครตมึนเลย มองไม่รู้เรื่องเลย อันนไหนทหารอันนไหนเงาต้นไม้อันไหนต้นไ้ม้
ส่ายหน้าทีนี่มัวเลยอะ

pkill1994
17th July 2011, 13:10
สเปคเท่านี้ก็เล่นได้นะเครื่องผมสเปค พอพอ กะนายยังเล่นได้เลย
แต่ผมไม่เล่น แหะๆ = = เล่นแล้วโครตมึนเลย มองไม่รู้เรื่องเลย อันนไหนทหารอันนไหนเงาต้นไม้อันไหนต้นไ้ม้

คุณเป็นเหมือนผมเล้ยยย

ผมต้องปรับ แบบ ต่ำสุดๆ ถึงจะลื่นปรื๊ด (เล่นใน Notebook)

ปรับกลางก็ลื่นอยู่

ปรับสุดนี่ แบบว่า สโลว์โมชั่น 555+

amolazo
19th August 2012, 21:55
เป็นเหมือนกันเลยครับ ใครมีวิธีช่วยด้วยครับ

Guitar@lnwG
20th August 2012, 20:32
โน๊ตบุ๊คผมปรับสูงสุดยังลื่นหัวแตกเลย555+