PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับ

Jameconner
31st October 2011, 17:42
xboxกับpc คุณภาพมันต่างกันมากเลยหรอครับเห็นพูดเรื่องกราฟฟิกกันเยอะเลยสงสัย
แล้วทำไมพวกคุณเลือกที่จะซื้อคอนโซลแทนที่จะไปอัพคอมอิอิ

rugman
1st November 2011, 22:27
ผมว่าค่าใช้จ่ายต่างกันครับ คอนโซลถูกกว่าไม่ต้องคอยอัพเกรดเครื่อง อัพเฟิร์มแวร์อย่างเดียวเกมก็ออกแบบมาให้ใช้กับจอยสติ๊ก (ผมไม่ถนัดคีย์บอร์ด) แถมต่อเล่นกับทีวีไฮเดฟจอใหญ่ๆ แล้วออนไลน์ มันสุดยอดนะครับ เกียร์ออฟวอร์ส งี้ ก๊อดออฟวอร์ งี้ อันชาร์ทเท็ด งี้ โปร๒๐๑๒ งี้ จะมาเล่นกับจอคอมได้ไง ก็แล้วแต่ความชอบนะครับสำหรับผมเกิดมากับคอนโซลยังไงก็ต้องคอนโซลละครับ เล่นมาแล้วทุกเจ็น ฮะฮะฮะ