PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องการไรท์หนัง ครับ..:"I

NuMBeR 8
16th July 2011, 16:52
เพื่อน ๆ เคย ไหมครับ

พอโหลด หนังมา จากที่ ไหน ๆ แตกไฟลื ออกมา เป็น .DAT ดูใน คอม ไม่ว่า จะเป็น โปรแกรมใด ๆ ก็ ดูได้ ปรกติ

แต่ พอ นำ ไปไรท์ ลงแผ่น นั่น สิ ==''

ตอนไรท์ นี่ ไม่มี อะไร

ตอนนำ ไปดูใน เครื่องเล่น นี่ ดีเรย์ อย่างเห็นได้ชัด --''

ภาพไปนุ่น เสียงเพิ่ง มา หรือ เสียง มา นานละ ภาพ เพิ่งจะมา

ผม 1 คน ที่ เป็นปัญหานี้ ครับ เลย อยากมา ถามท่านผู้ รู้ ว่า ใช้ โปรแกรมอะไร ไรท์ กันเอ่ย ถึงจะ หมดปัญหานี้ อะครับ

ของผม Nero 7 ครับ กลุ้มมมาก ๆ จะไรท์หนังเก็บไว้ ก็ ไม่ได้ :(:(:(

Great1234
16th July 2011, 17:43
ลองทำตามผมดูนะครับ

1.ให้เข้าโปรแกรมNero7หรือจะเวอร์ชั่นอื่นๆก็ตาม
2.ให้ตรงที่ มีกระดาษที่วางอยู่บนแผ่นอ่ะครับ
3.จากนั้นลองไรด์ตามปกติดูนะครับ

ผมลองไรท์แบบนั้นแล้วก็ดูหนังได้ตามปกตินะครับ

ลองทำดูนะครับ

NuMBeR 8
16th July 2011, 17:59
ลองทำตามผมดูนะครับ

1.ให้เข้าโปรแกรมNero7หรือจะเวอร์ชั่นอื่นๆก็ตาม
2.ให้ตรงที่ มีกระดาษที่วางอยู่บนแผ่นอ่ะครับ
3.จากนั้นลองไรด์ตามปกติดูนะครับ

ผมลองไรท์แบบนั้นแล้วก็ดูหนังได้ตามปกตินะครับ

ลองทำดูนะครับ

ขั้นตอน นี้ ทำไปแล้ว ครับ

ก็ ยัง ดีเรย์ ==''

เเต่ก้ขอบ ใจ ท่านนะครับ :)