PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเกี่ยวกับ Drive DVD ขอคำชี้แนะหน่อยครับ

mintada
31st October 2011, 20:51
Drive DVD ตอนนี้ไม่รู้ว่ามีปัญหาหรือเปล่านะครับ คือตอนผมไรท์แผ่นนะครับ แล้วพอถึงหน้าที่ต้องกำหนดความเร็วในการเขียนแผ่นนะครับ ผมก็เลือกความเร็วแต่ มีความเร็วตั้งแต่ 8x-16x นะครับ แต่ความเร็ว 4x ผมหายไปนะครับ ไม่มีขึ้นมาให้เลือก อยากจะถามกูรูคอมหน่อยนะครับว่า Drive DVD ของผมมันเสียรึเปล่าครับ ถ้าไม่เสียพอจะมีวิธีแก้บ้างไหมครับ Drive DVD เพิ่งเปลี่ยนอันใหม่มาไม่ถึงเดือน ขอบคุณมากครับ

mintada
31st October 2011, 22:28
ช่วยด้วยคร้าบบๆๆ

hpz
1st November 2011, 01:18
ถ้าเครื่องเปลี่ยนมาใหม่ ดูคู่มือมันหน่อยครับมันเขียนต่ำสุดเท่าไหร่ เครื่องรุ่นใหม่ๆๆไม่น่าจะมีแล้วนะ 4x ว่าแต่จะเอามาทำไมครับ 4x